Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inatia Hasira!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mcfm40, Jun 25, 2012.

  1. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 3,573
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu wanaJF,
    Nipo hapo Afrika kusini kwa muda sasa. Huwa najiuliza maswali mengi bila kupata majibu ninapokuwa nakatiza mitaa hasa ya Capetown. Miundo mbinu yao hasa barabara flyovers utashangaa.

    Najua makaburu wamefanya kazi kubwa hapa lakini najaribu kulinganisha na kujifargua kwa makufuli na km 11,000 za barabara. Kusema ukweli tanzania hatuna barabara, ni mzaha mtupu!! yaani miaka hamsini ya uhuru tumeshindwa kuweka hata kaflyover kamoja hapo ubungo? miaka hamsini..! Kaflyover Kamoja tu! imekuwa ni siasa tuuu...!

    Fikiria labda kila baada ya miaka kumi tungekuwa tunajenga kaflyover kamoja kwenye makutano ya barabara zetu, tungekuwa mbali sana? Inatia hasira na ni aibu kujisifia bila kufanya ulinganisho hata wa mbali tu na wenzetu! Hata Ethiopia wanatushinda? Kwanza kusema awamu ya nne wamejenga km11,000 kulinganisha na awamu nyingine, ina maana hizo awamu nyingine waliokuwepo madarakani ni CUF au CHADEMA? Si ni nyie nyie CCM? Au mnakubali sera zenu za huko nyuma hazikuwa na mashiko? Tunapoitazama CCM tunaitazama kwa ujumla wake tangu uhuru sio katika vipindivipindi.

    Tunaangalia continuity ya sera na mipango ya CCM katika kutufikisha hapa tulipo! We cannot compartmentalize development! Mawaziri wa Kikwete wanajua udhaifu wake ndio maana kila wanapozungumza wanasisitiza yale yaliyoyofanywa na serikali ya awamu ya nne kwa kumtaja Kikwete, bila kuzungumzia yana connection gani na yaliyofanywa na awamu nyingine! Kwa sababu wanajua mengi yaliyoahidiwa hayakutelezwa.

    Kwa hiyo ni muda muafaka sasa CCM na serikali yake iache kujilinganisha na awamu zilizotangulia (thye are the same people) bali wajilinganishe na majirani zetu na nchi nyingine tulizopata uhuru pamoja. Kwamba wao wako wapi na sisi tupo wapi! Hapo ndipo wanaweza kujifaragua kwamba tunaongoza kwa miundo ya barabara. Sio kumlinganisha Kiwete na Mkapa au mwinyi huo ni upuuzi na udhaifu!
     
  2. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata CCM wakitawala miaka 1000 hakuna jipya watakolotuletea waizi tu ndiyo wamejaa humo solution ni kuwapiga chini tujaribu mkondo mwingine.
     
  3. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi ngumu sana hii, maana kila kinchoahidiwa ni uongo lakini wananchi tunawashanilia na kuwapa tena kura, kama hatutaungana kwa pamoja kuleta mabadiliko ya kweli, tutaishia kuwa maskini ombaomba siku zote, na kitakachofuata baada ya hapo watakuja kututawala tena maana hatutaweza kulilipa deni lao wanalotudai'
     
Loading...