Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuhusu?..Tafadhari Husika!

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Majigo, Oct 3, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nikiwa Kama Kijana
    Ninayejiandaa Na Maisha Ktk Ujasiriamali,Mtaji Wangu Ni Laki Mbili.
    Kwa Pesa Hzo Niko Njia
    Panda,Kipi Chenye Soko Kubwa Kati Ya:

    -Ninafikiria Kununua Digital
    Kamera Ili Niwe Mpiga Picha Mitaani
    -Nifungue Banda La Kuonesha Mpira(video Ninavyo)
    Tafadhari Wakuu.
    Ushauri Wako Tu,Ni Mkombozi Tosha kwangu (niko DAR),Nawasilisha Kwa Kutanguliza Shukrani na Salam !
     
Loading...