Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafadhari ,Nipe Uzoefu Au Maoni Yako!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Majigo, Oct 3, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nikiwa Kama Kijana Ninayejiandaa Na Maisha Ktk Ujasiriamali,Mtaji Wangu Ni Laki Mbili.
    Kwa Pesa Hzo Niko Njia Panda,Kipi Chenye Soko Kubwa Kati Ya:
    -Ninafikiria Kununua Digital Kamera Ili Niwe Mpiga Picha Mitaani
    -Nifungue Banda La Kuonesha Mpira(video Ninavyo)
    Tafadhari Wakuu..Ushauri Wako Tu,Ni Mkombozi Tosha kwangu(niko DAR),Nawasilisha Kwa Kutanguliza Shukrani na Salam !
     
  2. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    Bora ya kuonyesha mpr bt cku ambazo c za msmu wa mpr utakula nn?
     
  3. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Dah!Ndo Hapo Mkuu!
    Nayo Inahitaji Kujipanga nilifikiria Pia Niwe Naonesha Cd Za Movies,iwapo Hakuta Kuwepo Mpira!
    Asante Kwa Maoni Yako!
    Tungoje Wadau Wengne Labda Nao Wana Cha Zaidi!
     
  4. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaweke heshima BAR!..
     
  5. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chunguza mtaani kwako km hauna magenge yazidiyo matatu, fungua genge uswaz litarudsha mtaj na utaweza hata fungua VIDEO SHOW..
    kingne km unaushujaa wa kupoin vinguo flan vya wadada vikali afu watoke ktk vyuo na hostel zao..inatoka km ujuavyo wadada ..muhim chungza kip wanavaa sana sku izi
     
  6. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    fanya research kwanza, je eneo ulilopo au maeneo uliyopo kipi kina wateja wengi?
     
  7. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Heshma Haitafutwi Hvyo Mkuu,ni Wakati Wako!
     
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Asante Mkuu,Ushauri Wako Umenipa Mwanga Zaid,kweli Kikubwa Ni Ubunifu!
     
  9. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    shukrani,Nitafanyia Kazi Mkuu!
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Acha dharau na punguza na kucheza na maisha ya mtu ambaye anatafuta namna ya kujisaidia....
     
  11. b

    beauty gal Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yasome mazngira ya kitaa kwako ujue biashara gan inalipa.
     
  12. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ninafanyia Kazi Hili Suala!
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Shukran Kwa Wote Mlio Nishaur Na Mnaoendelea Kunishauri!
     
Loading...