Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In auguration day of Stella Maris Mtwara University college(STEMMUCO)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Remote, Apr 28, 2012.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Leo ni siku rasmi ya uzinduzi wa STEMMUCO na mgeni rasmi ni Mh Lukuvi akimwakilisha waziri mkuu, stemmuco ni chuo kikuu kishiriki cha Mt Agustino Tanzania. Chuo kilianza sept 2009 kikiwa na course moja ya (B.AEduc) na kwa mwaka uliofuata course za B.A sociology na Bachelor of philosophy with education zilianzishwa. Kwa mwaka mpya wa masomo 2012-2013 kuna course mpya tatu zitaongezwa nazo ni Bachelor of business administration(BBA), bachelor of laws( LLB) na nyingne mbalimbali kwa level ya certificate.
    College principal:
    ni Rev.Dr.Kamuhabwa Longinus Rutagwelera
    www.stemmuco.ac.tz
     
  2. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi MUSLIM UNIVERSITY WAO WANA TAWI LOLOTE ZAIDI YA MOROGORO?KAMA HAWANA WAJIFUNZE HAPA HATUTAKI LAWAMA HAPO BAADAE!
     
  3. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    utashangaa wanaoenda kusoma huko ni wachaga na makabila mengine...wenyewe wa 'ntwara' wanaishia kucheza ngoma za jando na unyago...!
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wewe sasa unataka kuchokoza watu...!
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu usiingize ukabila hata sehemu isiyohusika!
     
  6. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwani niliyoyaandika yana uongo?
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    afadhali tuongeze wapambanaji huko kusini.
     
  8. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Sio uchokozi,ni ukweli halisi!tunataka maendeleo kwa woote,so kila kundi tujipange vizuri na tushiriki kuhakikisha tunasonga mbele wooooooote!
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    mbna wapo wengi tu.
     
  10. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati nasikia saut mtwara nilipadharau ila nilipofika nimeamin hawa wakatoliki wanaweza.pametulia sana na wamejipanga tatizo chuo kimejaa wahaya na wasukuma watu wakusini wakuhesabu.big up wana stemmuco
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    kwa takwimu zilizotolewa na principal wa chuo ni kwamba kati ya wanafunzi zaidi ya 2600, wanafunzi ambao ni wenyeji na wenye asili ya mtwara na lindi ni 67 tu.
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mlitaka wawe elfu kumi? Mtwara yenyewe ina watu wangapi? Inamaana watu wa mtwara wasome hapo pekee wakati vyuo vipo vingi? Hebu pevuka uwezo wa kufikiri namna hii ndio mnadhalilisha wasomi wa nchi hii, poor thinking, watu mnawaza ukabila na dharau juu ya wenzenu. Aliyeamua kujenga chuo kule sio mjinga.
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Does it matter mchagga akisomea Mtwara na mmakonde akisomea Kilimanjaro? Kwani lazima usomee ndani ya Mkoa/Wilaya uliyozaliwa?
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    ndugu mbna povu lina kutoka mimi nilichofanya ni kupresent takwimu kama zilivyotolewa.
     
  15. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wewe ulitaka wajae watu gani? Acha ukabila yaani hata kama hawajaomba waitwe ili kubalance representation..hebu tuache huu ujinga..
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lakini bado kuna watu watakuambia ni nyerere huyo
    ndiyo ameirudisha nyuma mikoa ya kusini na pwani kumbe jamaa wenyewe wamelala usingizi wa kudumu...!
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Back to topic
    kanisa katoliki linapaswa kupongezwa.
     
  18. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mbona UDOM haina wagogo wengi hutujasema!? Wengine hatupendi tusome maeneo ya Nyumbani:
     
  19. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Umeolewa na wachaga nini?
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni kweli kaka ni kweli, it doesn't matter...na tunatambua uwepo wa wanafunzi weeeengi wenye asili ya lindi na mtwara katika vyuo vyetu vingine nje ya mtwara/lindi kama vile udsm,mum,ifm,mzumbe nk...wabongo kwa unafiki wa kuficha maradhi siwawezi...eti ukabila...!
     
Loading...