Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iliyokuwa Nyumbani Hotel Mwanza kufunguliwa tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by charminglady, Sep 12, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Ni habari za kuthibitika kuwa iliyokuwa NYUMBANI HOTEL Jijin hapa itafunguliwa muda sio mrefu baada ya kufungwa kwa muda wa miezi kadhaa. . . mwekezaji toka jijini dsm anayemiliki hotel kadhaa jijini dsm ndiyo anatarajia kuifufua nyumbani hotel. hivi sasa mafundi wanaendelea na marekebisho!
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,024
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo dr. Slaa alipatia ajali ya kuteguka mkono. je kwanini ilikuwa imefungiwa? je na soup ya sangara itaendelea kuwepo?. mia
     
  3. M

    MGOME Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hiyo Hotel ni kitega uchumi cha NSSF Kama ilivyo JB Belmont hapa mkapa tower! Inasemekana mtu aliyekuwa Ana-operate Hotel hiyo kwa jina la Nyumbani Hotel alikuwa halipi pango (Kama ilivyokuwa kwa msomali wa Paradise hapo Mkapa tower) akiamini NSSF ni shirika la umma na kwamba si wafuatiliaji wazuri wa madeni hivyo wakamtimua! Hiyo ni habari njema kwani kusema ukweli ni hotel nzuri sana kwa kiwango cha Mwanza!
     
  4. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Was a nice hotel, natumaini watakuwa na huduma kama za mwanzo.
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    soma comment ya MGOME imeeleza yote!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. T

    Tuliwonda Senior Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila wizi kwenye mahotel mwanza jamani hadi aibu! Nyumbani hotel naona ilikuwa inaongoza kwa wageni kuibiwa na chakusikitisha zaidi uongozi ulikuwa hausaidii chochote. Hope mwekezaji mpya ataweka management makini zaidi. YOTE KWA YOTE NAIPENDA SANA MWANZA.
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    wee mwekezaji wa sasa kiboko! n-way karibu mwanza. . .
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kumbe ilifungwa? Kulikuwa na shida gani? Nilikaa pale one week January/February 2011.
     
  9. N

    Nagoya Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwekezaji wa sasa ni nani isijekuwa alex masawe wa am hotel???
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Sasa kama unachukua ma CD wa Mwanza hasa wale wanaojipanga mbele ya rumours,au wa Kirumba unadhani wataacha kukuibia?nashangaa kwanini serikali hajatoa public security advisory kwani sasa hivi Mwanza inaongoza kwa wizi wa machangu na watu kuleweshwa na kuibiwa,ukienda Mwanza achana na hao watu kabisa,pia usiruhusu mtu usiyemfahamu akuzoee.
     
  12. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwabeja!
     
  13. M

    Mubii Senior Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hoteli ilikuwa nzuri na ya kisasa. Nilikuwa nafikiaga hapo. Nilipapenda pia kwa kuwa ipo mjini, na ground floor kuna ATM za kutosha za CRDB pamoja na tawi. Natumaini wataweka rates ambazo ni 'affordable'. Mara ya mwisho hapo nilikuwa nalala chumba single kwa 50,000/=.
     
  14. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,715
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mwanza panunu!
     
  15. k

    kulwa MG JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2016
    Joined: Aug 29, 2016
    Messages: 1,178
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    aliwaahidi..au mlidhani anatania?
     
  16. B

    Babati JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2016
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 4,935
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    Basi ni habari njema kwa watu wa Mwanza
     
  17. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2016
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Mwanza itanoga...Gold Crest wanasumbua na dolali zao
     
  18. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2016
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mmmhhh,

    Hii thread mbona kitambo sana au Mimi ndo sielewi....!
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2016
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    What a coincidence.... Hii thread ni ya zamani but its useful. Yule mwekezaji aliyeingis baada ya NYUMBANI HOTEL alifariki na biashara ikafariki.

    Sasa kaingia mwekezaji mwingine... Na maelezo yanafanana isipokuwa jina...
     
  20. m

    mangi eddy Member

    #20
    Nov 21, 2016
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 28
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Very good place to stay
     
Loading...