Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ili uwe mfuasi mzuri wa CCM unatakiwa uwe na sifa zifuatazo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msema hovyo, Jul 3, 2011.

  1. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi ndizo sifa zimfaazo mfuasi na mwanachama wa CCM
    1. Kuwa mtumwa wa mawazo (akili ya kushikiwa)
    2. Uwe unalamba miguu ya mafisadi
    3. Ujifanye kama huoni matatizo ya watanzania (umeme, foleni, huduma mbovu za afya, elimu bora kwa matajiri pekee, inflations, maji dumu sh 1000, mafuta bei juu, gasi bei juu, nauli bei juu huku kipato kikiendelea kushuka, na thamani ya hela ikiendelea kushuka)
    4. Uwe mnafiki, ujifunze na uzoee kuwasifia wakubwa wako hata wanapokosea (eti akikukanyaga, mwambia mzee mguu wako upo juu ya kiatu changu)
    5. Uwe zezeta, usiyeona wala kujali hali halisi ya nchi
    6. uwe mwongo (nitajenga fly over, nitaanzisha dart, nitanunua meli kubwa kama MV bukoba, nitaifanya kigoma kuwa dubai, nitaifanya tanga kuwa mji wa viwanda, tatizo la umeme litakuwa historia nk nk.)
    7. Uwe na tamaa ya utajiri na kujilimbikizia mali
    8. Uwe tayari kuua watu maskini kwa ajili ya kujipatia mali na kujineemesha wewe binafsi.
    na mengine mengi.
     
  2. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Duu hizi sifa si nzuri bora hata zile alizotoa malaria sugu za CHADEMA, ila hizi za CCM kiasi fulani zina manufaa kwangu kama
    nikiwa ndani ya
    CCM sasa sijui ni bora niwe mfuasi wa yupi?/
     
  3. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie ndo mnashikiwa akili na ukoo wa mtei,mpaka muwalambe miguu ndo angalau mpate nafas,wanafki wenye sura mbili kmnyangumi,wanataka utajiri haraka mpaka wanagombea ruzuku,wachochez wa kuvuruga aman
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naona unathibitisha kwa vitendo!
     
  5. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama wafuasi wa CCM wanavyoshikiwa akili na Salma Kikwete na ridhiwani. Urais ni mali ya familia, ndiyo maana CCM haina ubavu wa kumuuliza wala kumshauri Kikwete.
     
  6. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa maslahi yako au ya nchi?
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    HEE mbona umepandwa hasira sana au na wewe ni miongoni mwao!!?mmmh naona umeguswa sana
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umejuaje yote haya, hebu tuthibitishie?
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ukweli unauma ee, na wewe ni mlamba miguu ya m.k,w''e...re ndio maana umelipuka hivyo, jitambue dada, hayo mnayojilimbikia yatabaki hapa hapa duniani, mtaaharishiwa vifo tu kwa kwenda kutibiwa India, mwisho wa siku mtakufa kama wale wanyonge mnaowanyonya, na mtahukumiwa kwa matendo yenu hapa duniani.
     
  10. F

    Frank lwakatare Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna maswala kama haya uliosema kwenye katiba ya ccm,so futa kauli zako hizi kabla ujachukuliwa hatua.
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mfuasi mzuri mwingine wa Magamba
     
Loading...