Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Igunga: Mbowe atua na Helkopta

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mkigoma, Sep 27, 2011.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muda si mrefu kamanda wa anga Freeman Aikael Mbowe ametua hapa igunga na Helkopta iliyoandikwa CHADEMA ambapo watu wengi wamekusanyika na kama kawaida yake aliwasalimia wakazi wa Igunga na salam ya PEOPLES........,.....POWER
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    good!what we need is real freedom
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    wakora waitu
     
  4. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa mkuu tupo pamoja!:laser:
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naona umeamua kujibu mapigo baada ya kuulizwa kama wewe ni msemaji wa ccm na ccm-b.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Whether Helicopter or Infantria, what we actually need is chemical change in the minds of people of Igunga!
    Chanting and crowding are all phyisical changes!...
     
  7. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona jp2 haifiki ili tufunge hesabu ya sarakasi za igunga na kuwaonesha magamba kuwa hira zao hazijasaidia sana wawashukuru tume kwa kuwapa muda wa kutufanyia fujo . Halaaaaaaaaaaaaa CDM
     
  8. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    VIVA CHADEMA...Ukombozi unakaribia Igunga na Tz kwa ujumla
     
  9. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Peoplessssssssssssssss
    powerrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Powerrrrrrrrrrrrr
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama una upo eneo la tukio pls picha ni ushahidi kuliko maneno, mtafute Nanyaro yupo eneo la tukio.
     
  12. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kunauwezekeno mkubwa baada ya uchaguzi na matokeo kutangazwa kuna watu hawatakanyaga jf!

    (nimewaza tu)
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Karibu mkigoma
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    makamilisho mema wanaharakati we are waiting for good news..
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wanashanga Helkopta hao.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    PJ hizo ni dalili tu nadhani J2 ndiyo itakayotoa majibu ya hekaheka hizi maana kuna dalili ya kuchoka na vitimbi hivi. Igunga Igunga ghafla umegeuka kuwa lulu machoni pa watanzania kama ungelikuwa binadamu!!!!
     
  17. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mkuu mi cjui kisukuma!!
     
  18. N

    Nyabhurebheka Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Saa ya ukombozi ni sasa,kamanda ongoza majeshi
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    wakikusikia wasukuma watakutolea dirishani....kihaya hicho
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    amani kwao,jimbo letu ilo wakubari wakatae,pipooooo!
     
Loading...