Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP Mwema keshaanza kuzungumza na wanahabari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyachakiche, Oct 27, 2011.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanajf nawaombeni mtujuze yanayojiri kwenye mkutano wa IGP Mwema na wanahabari kama alivyoahidi jana. Ikumbukwe kuwa alipigwa maswali mengitu mojawapo likiwa ni hatua gani jeshi la polisi limechukua baada ya kukabidhiwa barua ya Dr Mwakyembe aliyelalamika kutaka kuuawa. Atakayekuwepo atupe taarifa tafadhali.
     
Loading...