Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IGP MNAMWOGOPA AFISA Vicky Mwamkuzi ....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Jun 9, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania,Nauliza Huyu Mama Vicky ambaye ni mfanyakazi wa wizara ya fedha tarehe 26 mwezi uliopita Alikodisha vijana na kumpiga na kumuua kijana aliejulikana kwa jina la ONESMO MYUKA awali alikuwa mtumishi wake wa kazi ndani,baada ya kuacha kazi kwake kama mwaka 1 na miezi 7 aliondoshwa bila kulipwa ujira wake.
    Tarehe 25 usiku alienda kudai fedha zake mbezi beach na ndipo huyu mama na Watu wake walimshambulia mpaka kifo na mpaka sasa hajakamatwa wala vijana wake aliowakodi.Na yeye kwa kupoteza ushaidi akachukua kisu na kujichuna chuna mkononi,Mbali ya hapo huyu mama Ni mlokole tena Shemasi wa Kanisa la PAG KINONDONI.
    Kuna watu hapa Tz wanaogopeka namna hii.
    IGP mnamwogopa Huyo Mama.
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    funguka zaidi mkuu hiyo ilikuwa wapi?
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu umesahau Tz hela ndio yenye nguvu.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huyu Mama Ameua na kumsingizia mfanyakazi wake huyo aliekuwa ana mdai mwizi na kumpga na vijana wachache mpka kufa.maeneo ya mbezi,mwl wa marehemu umezikwa Juzi iringa.
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    unanikumbusha mtoto wa Kingunge aliua kesi yake ikasomwa muda mfupi mno na akakutikana hana hatia............
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    huu ni ujinga, sasa kama haya yote yanafahamika............ vijana wa kita wamekaa wanafanya nini?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,511
    Trophy Points: 280
    Vingozi wetu wamewekwa mifukoni mwa wenye fedha
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kama police wametulizwa na fedha hao vijana watafanya nini?
     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    always money talks
     
  10. g

    gati Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tulizeni munkari: kwamba kijana alienda nyumbani kwa mama Vicky usiku kudai ujira wake!!!!!!!!!?، Mdaiwa akakodi vijana!!!!!!!?, wakamuua mdai!!!!!!!!!?. OK. Mama vicky alikodi vijana saa ngapi wa kumuua mdai!!!!!!!!!!?. GT hatuwezi kushawishika ki rahisi kiasi hicho. Bado kuna mambo mengi hujatueleza ili tumuhukumu VICKy au marehemu. Ciao.
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Well said Gati.
     
  12. d

    dadamzuri Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli! Tumekuwa wepesi wa kushabikia vitu siku hizi! Kuua ni rahisi kiasi hicho? Huyo kijana alikuwa anadai mamilioni mangapi mpaka owe ni rahisi kulipa kundi la wauaji, kumhonga IGP mpaka awe tayari kupoteza kazi na heshima yake na huyo mama kuwa tayari kufungwa au kuuawa! Tumwogope Mungu! Ukweli haujifichi!
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ishu ilikuwa hivi kijana onesmo alikuwa akidai hela zake muda mrefu mpk mauti inamfika ilikuwa jioni baada ya kmaliza shughuli zake na kwenda kudai huo ujira wake...kwa huyo mama...alipofika ndipo alipoitiwa mwizi lakni hakuna jirani hata mmoja aliempiga kama mwizi baada ya kuonekana kulikuwa na watu spesho waliompa kipigo...huyo ana nyumba ya ghorofa...dogo alikmbia ghorofani na kujifungia lakini walibomoa na kumpiga mpk mauti na ukumbuke kuwa huyo kijana kafanya kazi kwa huyo mama muda mrefu so wanafahamiana...na huyo mama hana watoto wala mume....
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    mwenye pesa sio mwenzako....
     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Ushauri wako nini sasa......i thought ni suala la kushauriana na kuhoji situation in details....mbona ume-conclude kuwa hushawishiki mkuu?????
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ndio tatizo letu, kwani huyu mama anaishi mbinguni??? Kama wanaweza kuchoma nyumba za wachawi kwanini wasichome ya huyu muuaji?
     
  17. A

    August JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    inaonekana ulikuwepo au ulipanga pamoja na marehemu kwenda sehemu hiyo la tukio, maana unataarifa nyingi za kumuhusu marehemu, aliyekwenda kudai chake , kwa mwajiri wake mwaka moja na miezi saba baada ya kudhulumiwa mishahara yake au mshahara wake. Sasa sijui alihusisha mamlaka yoyote katika kudai chake mfano mahakama ya kazi, au polisi ? au hata kuandika barua kwa mtuhumiwa kwamba uliponifukuza kazi hukunilipa mishahara yangu au mshahara wangu.
    Maana naona Polisi wanashindwa kuendelea vizuri na upelelezi wao kwa kukosa watu kama wewe.
    Wewe nenda tu pale kwa IGP ofisini kwake na vielelezo uone kama IGP ana muogopa huyo Afisa wa Serikali.
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,776
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    hizi taarifa zinatisha, hope zitafanyiwa kazi
     
  19. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huy ndio yule dogo wa Makoka?Alikuwa akiuza duka la jumla la vinywaji huku Makoka.Tumepitishiwa mchango kijiweni kumchangia dogo asafirishwe akazikwe kwao.
    Kwani si nilisikia kuwa yule mama alikamatwa,au kaachiwa tena..!
     
  20. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Apumzike kwa amani
     
Loading...