Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I don't know if it is a serious problem, please help

Discussion in 'JF Doctor' started by Malumbizo, Feb 26, 2012.

  1. M

    Malumbizo Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekaa boarding miaka minne bila kufanya mapenzi; nilipomaliza form 4 nikarudi zangu home mara nikawa na mahusiano na msichana mmoja. Siku yangu ya kwanza kufanya naye mapenzi nilishindwa kwani nilipoanza kumchezea nikajikuta nimelowa mwenyewe kabla sija swich on machine.

    Je, hili ni tatizo?

    Naombeni ushauri
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Watoto tutaota.
     
  3. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uliwahi kufanya zamani? Hadi hapo hakuna ubaya lakini...
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usifanye mpaka uoe la sivyo utapata UKIMWI.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwani kila anae fanya kabla ya kuoa anapata ukimwi?
    au kila anae fanya ndani ya ndoa hapati?
    Hivi ndivyo wengi walidanganyika, wakaingia katika ndoa
    wakidhani wamesalimika, kumbe ndio wamepatikana!
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ni hofu tu hiyo, hakuna tatizo. Jaribu tena baadae
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    yeye ameomba ushauri tu.nina amini suala la ukimwi analijua.
     
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    umeshafunga nae ndoa.!?? Kama bado basi ilo ndo tatizo hakikisha unamuoa kwanza ndo muanze kuchezeana la sivyo utajikuta unalowa mwenyewe kila siku kabla huja switch on machne..
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa ulipo lowa hujaunganisha cha pili mbona wengine huwa tunaunganisha na cha pili pale pale, kiasi ya kutune music wa dushelele tu, afu unanza upya na speed mpya.

    Next time bora ukatembelee sehemu za inyoga piga asali mpaa uwe na akiba ya asali ya kutosha kwenye mzinga wako, mana wanawake wanapenda uwalambishe asali sio kijiko kimoja tu afu unalalamika watakuona sooo.
     
  10. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio Tatizo ni wewe hujiamini kama unaweza

    Sikuhamasishi ushiriki mambo hayo kabla ya wakati, Fikiria hilo lingekutokea wakati umeingia kwenye ndoa, Ungemwacha mkeo?????
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hilo ni tatizo ambalo kitaalam linaitwa premature ejaculation, kuna sababu nyingi ambazo zinaweza kusababisha hilo tatizo kama kuwa mwoga na kutojiamini kama unaweza kufanya hilo tendo.Chakufanya ni unatakiwa ujiamini kama unaweza kufanya,pia chukulia kama ni tendo la kawaida wangapi wamejaribu wakaweza na wewe pia utaweza ukijiamini, kwani ile ni nyama tu hakuna kitu chochote na yule anakunya na kujamba kama wewe hivyo hakuna haja ya kuogopa.
     
Loading...