Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu mkewe ama mamayake???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 18, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani amekuruhusu kupost icha yake humu jamvini???????cheki hii kitu bana
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe shida yako nini!Umbea mwingine bwana!!Hata angekua mkubwa..which you don't know for sure..we inakuuma nini?Umeoa wewe au yeye?ALAFU WEKA PICHA YAKO TUKUCHAMBUE WEWE KWANZA KABLA YA KUBANDIKA ZA WATU WENGINE!
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hayo ni mambo ya wapenda nao, usiumie sana moyo. Au ulitoa mchango wa harusi jamaa akasahau kukupa kadi ya mwaliko nn.??
     
  5. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmh ila na huyo demu kaenda age kiaina,au picha imemtoa vbaya nn coz siamini lkn ata hvyo hayakuhusu............kama ulinyimwa kadi kadai mchango wako!!!!!!!!:washing:
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh wapenda miteremko kazi kweli kweli:hatari:
     
  7. Amanda

    Amanda Senior Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inakuhusu nini, mapenzi ya watu usiyaingilie, umbea tu, bora yeye kaoa wewee??? unazidi kutumika na muda unaenda ukistuka utakuwa mzee unaoa mwanao.. Hovyo!!!!!!!!!
     
  8. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikuwa nachungulia tu humu ndani huyoooo naondoka
     
  9. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    :lol::lol::lol::lol: mie thimoo
     
  10. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona inaogopesha jamani??? yaani unachukua picha ya mtu unaweka kwenye mtandao????

    hata hivyo PILI PILI IKO SHAMBA - YAKUWASHIANI???????

    bi harusi amependeza sana - wanaonekana wanapendana ................. we ulie tu kama ni wivu???????????????? AU NI WEWE MWENYEWE??? USIJALI MKEO BOMBA KUKUZIDI WEWE
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jamani,tabia mbaya.wenyewe si wamependana?awe mzee awe kijana ni juu yao wenyewe,huku unakokusema na wewe unaelekea huko huko
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Na ww nikuulize ni mke au mama yake?
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Labda mama yako ww,kwani yeye alikuambia ni nani yake?
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mbona ni mambo ya kawaida tu hayo,mie ninaye bimkubwa wangu kumzidi huyu ndiye anayeniweka mjn,au uliomba ukanyimwa nini?
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Pdidy una-ugomvi na huyo Jamaa au kakunyanganya? hujui ule husemi wa kipendacho roho!

    Lakini Kweli inaonekana kaenda mrama kidogo ila ndio chaguo lake Mkuu Pdidy!
     
  16. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Do I smell some jelousies!!? Mhm..........................How Pathetic :embarassed2:?

    Anyways Congrats Bw and Bi harusi. Y'all look lovely
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni mpumbavu huyo. Hana hata haya kubandika picha za wenzie. Ningekuwa na uwezo vijitu kama hivi ningevifungia visiguse humu jamvini. Pwambafu zake!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...