Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwa inamaanisha nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Feb 10, 2011.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka miaka ya nyuma niliwahi kuwa na mpenzi wangu ambaye mpaka leo nimeshindwa kumuelewa alikuwa akimaanisha nini.Kila siku alikuwa akifika kulala kwangu lazima aache nguo yake ya ndani aliyokuja nayo na yeye kuondoka bila vazi hilo.Mara ya kwanza na ya pili sikuona tatizo,lakini zilipofikia kumi na bado anaziacha nilishindwa kuelewa nikamuuliza,sikupata jibu lolote zaidi ya kicheko na kikafuatiwa na halohaloooo.Sasa ndugu zangu naomba msaada alikuwa anamaanisha nini huyu mwenzangu?
     
  2. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiziona umkumbuke.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    umenisaidia hata mm maake hata mie mpenzi wangu mara aache suruali,mara skin tight,mara kitopo ndio aende chuoni...nilikua naogopa kumuuliza maake hachelewi kushuku eti na-mcheat.........
     
  4. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na siku akikuta umezificha anajua huyu mwanaume sasa ana mpango wa kando!
     
  5. K

    King'ang'anizi Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ladies kuacha nguo kwa wanaume wanaona kuwa ni security, na kama umechunguza wanaweka mahali ambapo sio pa kufichika sana. hii ikiwa na maana kama kuna mdada mwingine ataingia ndani ajue kuwa mji una mwenyewe. sasa ukitaka ugomvi hamisha kaifiche chini ya boksi asiikute alipoiweka, kwao ni kielelezo cha kuwa una mwanamke mwingine ndo mana umeficha.....
     
  6. M

    Matarese JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ha, sasa hata akija mwingine si unaweza kuificha, then akiondoka unairudisha sehemu ilipokuwa, as simple as that. hao akili zao haziwatoshi!
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    teh teh teh teh teh teh wacha mkome
     
  8. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S 20::A S 20:Akina mama/dada mpooooooooooo? Tunaomba kujua kwanini mnaacha nguo zenu kwa wanaume? Je ni kweli kwa ajili ya security au? Au kwenu hakuna masanduku/mabegi ya kutosha kutunzia nguo zenu? Au kwenu kuna Mende sana hivyo mnaogopa zitaliwa na memde? :A S 20::A S 20:
     
  9. czar

    czar JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha haaaa haaaaa, ah wachangiaji mmenipa raha saaana kwa michango yenu katika hili la kuachwa vivazi maskani zenu. keep it up.
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Patamu aje mwingine na yeye aache zake siku uje uzimix..................
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hii kali
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh kwani nyie mnaachaga nini mkienda kwa mademu zenu:sick:
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    USED CONDOMs
     
  14. semango

    semango JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aisee hii mada ni ya kweli 100%.tunaomba upande wa pili watoe majibu na ufafanuzi ili tuelewe maana ni wote huwa wanafanya hivyo
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hizo chupi anaacha safi au chafu??? :coffee::coffee:
     
  16. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,953
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nahisi hivyo pia, PakaM kumbe upo!... ni kitambo..
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa mkuu, hilo litakuwa bonge la movie! I can't wait to see teh teh teh....
     
  18. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anakuachia chu** ili anapokuwa hayupo uwe unapata stimu angalau kwa kuinusa.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    duh,wanawake wote wanafanana...
     
  20. tama

    tama JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapana sio wote,na pia sio wote wafanyao hivyo.
     
Loading...