Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni wizi Vodacom au ni nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Straight corner, Sep 4, 2011.

  1. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa wale watumiaji wa Vodacom kuna droo za aina mbili zinaendeshwa kwa wakati mmoja; moja kushiriki ni bure (ya LCD TV) na nyingine inalipiwa (ya TSH 11m). Kushiriki ni hiari ya mteja.
    Nilijaribu kushiriki hii ya bure na kuulizwa maswali kadhaa na nikayajibu sahihi (si rahisi mtu ukose maswali haya). Mwishoni nikaletewa ujumbe huu, nanukuu:
    “Umedaka pointi zote za leo! Bado kitu… Wataka kuingia droo zote za kila siku za TSH milioni 11? 1=NDIO 2=HAPANA.Tuma 1 au 2 kwenda 15544! Gharama: TSH 550/siku” mwisho wa kunukuu.
    Hapa ndo kuna swali langu, nilituma 2 kwenda 15544. Nilikatwa TSH 550/ na kuambiwa nimeingia kwenye droo zote za TSH Milioni 11.
    Ndugu zangu nisaidieni, nimeibiwa au inatakiwa nichajiwe kama walivyofanya?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Umeibiwa kwa hiyari
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    Hujaibiwa, sms uliyopokea ilieleza wazi kuwa ujumbe uakaotuma utagharimu 550, ungechuna tu kama hukutaka kuingia gharama.
     
  4. S

    Speedo Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Kwa upande wangu ninapenda kufahamu muda gani droo inachezeshwa maana saa moja dkk 55 wanatangaza tu mshindi tena nahisi ni kipindi ni recorded sio live.
     
Loading...