Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni Unafiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Oct 16, 2010.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya mabango nayo ona kila sehemu
    1.Jk na kikongwe="anajali wazee"
    VIPI WASTAAFU WA EAC?

    2.Jk na watoto/pipi kwa mtoto="anajali watoto"
    vipi kuwakosesha elimu kwa gharama za juu vyuoni na mikopo ya kizushi?

    3.Jk na wachezaji="anapenda michezo"
    TUMECHUKUA MEDALI NGAPI COMMON WEATH?
    NA SABABU ZA KUSHINDWA KWAO NI KUKOSA MAANDALIZI MAANA HAWAKUA NA PESA ZA KUTOSHA

    Mimi kila ntakapo mwona Jk na bibi yangu yupo ntamshauri aondoke......maana kila msaada anaotoa ana maanisha kumtimia mnyonge huyo katika kampeni


    Toa msaada nenda zako Mungu atakulipa ila kwa staili hiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umesahau shule za kata kati ya wanafunzi 40 mmoja anafaulu tena kwa div 3 ya chini! Sasa hizo shule hazina kazi tena!
    Mwanafunzi anamaliza haijui maabara, hajui library haijui hajui hata stopwatch, sitanii tena mtafute mwanafunzi wa shule za kata halafu mfanyie interview ndogo tu ya vitu vya kawaida!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama yeye anajali watoto,kwa nini asingewalipa mapema watoto waliyosherehesha sherehe za kuzima mwenge?,anasubiri mpaka waandamane!Huu ni unafiki mkubwa!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kila sehemu maandamano eeh ndo haki zinakuja duu1 sijui itakuwaje kwa wamama wajawazito waandamane pia! Au niandamane kwaajili yao
     
  5. M

    Mndamba Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 22, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kweli anafanya vibaya na hili si stahili kwa wazee wetu. Kwa nini hataki kuwalipa wazee hawa???
     
Loading...