Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huko CCM, nani mwenye ufahamu na/au Busara?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MchunguZI, Apr 8, 2011.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Wana jf, nakiri kwamba ktk uhai wangu wa kuisikia CCM na kuona mbwembwe zake ktk siasa nilidhani kweli kwamba hiki chama ni ‘giant’. Kumbe ni giant kama Mbuyu. Mizizi dhaifu kabisa.

    Kwa wale staunch supporters wa CCM, hebu nisaidieni kumpata mtu mmoja tu anayeweza kuwa ni muhimu kutoa mchango ktk mjadala muhimu kama huu wa sasa, wa Katiba. Pale UD aliletwa Ndimala(?), completely out of touch except those old theories. Mara ya pili tena hapo Dar kwenye public hearing kaja Tambwe Hiza!

    Naangalia uongozi mzima nashindwa kuona nani mwenye uwezo zaidi. Katibu mkuu, Makamba, out! Makamu mwenyekiti, Msekwa, out with solid, gray jerry! Mwenyekiti, No comment!

    UVCCM nilidhani enzi hizi za wanafunzi zaidi ya laki moja elimu ya juu wangeweza kuwa na thinkers, kumbe wamejaza 'misheni tauni'.

    Hata kama hawakubali, ukweli wa enzi hizi za .com, walitakiwa wavutie watu wenye elimu bora na ufahamu.

    Kama huko juu hali iko hivyo, vipi hali za hao wajumbe wa chini? Halmashauri Kuu, na hata Mkutano mkuu? Inakuja 2015, hakika hawataweza kutuletea mtu wa maana.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nadhani CHADEMA ndio wanabusara zaidi na wengine woote ni wajinga, nadhani pia CDM ndio wa TZ zaidi ya watanzania wote na katika mijadala ya katiba ni vyema wakaachiwa hao wenye busara na watanzania zaidi ya wenzao kutoa maoni yao.
     
  3. c

    collezione JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    tatizo CCM wanatumia ubabe, na wanafanya wanachi wote ni kama wapumbavu.....
    na siku zote busara ya ubabe ni ujinga
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona unaandika utadhani wewe ndo Tambwe Hiza mwenyewe!!! Au hujui kuwa wanaccm wengi haturidhishwi na mwenendo wa chama na chama kinasikiliza watu wanaofukuzia ulaji chamani tu!
     
  5. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Philip Mangula watamkumbuka.
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Yes! Hapo walikuwa na Katibu.
     
  7. Bepari

    Bepari JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mmmh...
     
Loading...