Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Wahitimu wa Kwanza UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kishongo, Nov 26, 2010.

  1. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa niaba ya Watanzania wote wapenda maendeleo na wazalendo wa kweli, Napenda kutoa pongezi zangu za dhati kwa wahitimu wote wa kwanza wa UDOM.

    Tunaamini kuwa mtatoa mchango mkubwa katika kuendeleza nchi yetu kwa kutumia taaluma mliyopata. Nawatakia kila la heri.

    Wapuuzeni wale wote wanaokiponda chuo chetu, yachukulieni mawazo yao kama kokoto.

    Kwa wanafunzi mnaoendelea na masomo, ongezeni bidii katika masomo. Endeleeni kuwa na moyo wa uzalendo kama mlivyodhihirisha katika tamko lenu dhidi ya kitendo dhalimu cha baadhi ya wabunge waliotoroka kazi.

    Kidumu Chama cha Mapinduzi!

    Zidumu Fikra Tukufu za Rais wetu JK.

    Mapinduziiiii ..... Daimaaaa!!!
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    ????????????????????????
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, tuwape hongera za dhati kabisa hawa vijana. Mungu awasaidie katika maisha yao ya usoni, wanaotaka kuendelea kusoma awabariki kwa kuwafungulia kila jema na watakao amua kuanza kucharika kwa kazi nao pia wabarikiwe kwa kila la kheri kwenye maisha yao.
     
Loading...