Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera NCCR!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kasheshe, Nov 3, 2010.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimefurahishwa sana na demokrasia ya Tanzania, inakua kwa kasi nzuri sana... nimepata raha kuona NCCR wanapata viti vya ubunge. CUF pia... yes wananchi ifike mahali chama kikisemamisha mtu ovyo ovyo mnakiadhibu kwa kuwapa wenye uwezo... huree watanzania.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Chunguza ki-umakini nccr imepata kule ambapo ccm ilijichanganya kwa kuweka watu ambao si chaguo la wananchi bali chaguo la viongozi wa ccm
     
  3. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mahesabu,bado hiyo haijalishi,either wamejichanganya au hapana...bado tunaona kuwa demokrasia inachukua mkondo wake.Hapa wananchi wametumia demokrasia kuwaonyesha viongozi wa CCM kuwa si busara kuwachagulia viongozi...bali wao wenyewe.Asante WATANZANIA!
     
Loading...