Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Hongera JK kwa kukuza uchumi"-watanzania wa Australia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 27, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umoja wa Watanzania waishio Australia umempöngeza rais Kikwete kwa kukuza uchumi wa nchi,na kuifanya Tanzania kuwa ni miongoni mwa nchi 10 dunian,ambazo uchumi wake unakua kwa kasi sana.
    Pia wamempongeza kwa kuruhusu uhuru wa habari,kwani japo wao wapo ughaibuni lakin wanapata habari
    sosi:habari kwa ufupi ya saa kumi alasiri@ radio one
     
  2. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wamtafutie chuo huko Australia wampe degree nyingine ya kukuza uchumi.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahah,dah sanja unanchekesha sana
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Uuuuuuwiiiiii!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nataka watu wa uchumi na media waje watufafanulie hii mambo
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waambie wampe zawadi ya U-Prof hizo Phd anazo nyingi mno, akili zao zipo wapi hao wabongo waishio huko? wanajua matatizo ya huku nyumbani au wanampa sifa za kijinga huyo Fisadi?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndallo nini tena?
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Dola moja ya Marekani leo hapa Arusha tarehe 27/10/2011 inanunuliwa kwa shilingi 1800 kweli uchumi unakua kwa kasi mno!
     
  9. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    exchange rate 1800tsh per 1USD
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nadhan that iz what they mean
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hawa wakimbizi wakibongo wamekimbia bongo kutokana na maisha magumu halafu wanampa jamaa kichwa kwakusema uchumi hapa unakua kwa kasi sasa si warudi kuja kuwekeza walichovuna huko? Nyambafuuuuu!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hivi chuo cha waandishi wa habari graduation yao ishapita? Kuna haja pia ya kumpa digrii ya heshima ya habari!
     
  13. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi nyie watu wa Australia mna mawasiliano na watu wa nyumbani? Uchumi gani umekuwa sasa? au mnampamba tu ili aweze patiwa phd nyingine ya uchumi sio
     
  14. N

    NIMIMI Senior Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dar 1$ = 1850tsh kuiuza ni Tsh 1890 ukweli uchumi unakua.
     
  15. j

    jigoku JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kujipendekeza huko,wanamsifia kwa kitu gani?wanafiki wakubwa hao.
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Duh uchumi unakua sana kwa kweli maana kwa sasa kilo ya sukari ni 3000 na bado haipatikani na inabidi tununue kwa coupon
    Duh kweli uchumi unakua kwa mujibu wa waishio Australia

    Hivi kweli hao jamaa wanajua maisha ya mtanzania wa kule meatu au mfaranyaki au hungumalwa au kasulu au wanaongea tuu
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Hao sio watanzania ni waaustralia hawajui lolote kuhusu nchi yetu,ndio maana wanapongezana kwa ujinga pumbavu sana.
     
  18. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kama ni kujipendekeza wenzetu wamezidi......
    Very Stupid!
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    punguza hasira mdau ndo watz wenzetu hao
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri mh Rais.
    Wenye macho wanaona.
    OTIS.
     
Loading...