Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hongera Jerry Muro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Remmy, Dec 21, 2009.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hongera mwanahanari Jerry Muro kwa kutwaa mataji matatu, mojawapo la mwanahabari bora wa mwaka. hakika unastahili na ninaithamini sana kazi yako, kaza buti uendelee kung'ara.
     
  2. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bravo Jerry continue to be bold enough
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Safi kijana, lakini sio ndio uvimbe mbichwa ukajiona matawi ya juu mazee unatakiwa kukaza msuli mwanzo mwisho..Big Up sana Jerry.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hongera sana bwana-mdogo
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona saizi ang'aa sana kuliko alivyo kuwa kule mwanzo.
    Hongera sana Murro waonyeshe walio kutupia vilago kuwa kazi unaiweza.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mama Mhaville alipoambiwa aongee neno alisema."iNATAKIWA HAWA WAANDAAJI WATUONYESHE HUYO MSHINDI KAFANYA KAZI GANI, WATUONYESHE HAPA NDO TURIDHIKE.." sijui kama ni comment ya kawaida au vp!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hizi ni chuki zake binafsi!pamoja na kukaa ujerumani zaidi ya miaka 12,huyu mama is AS GOOD AS NOTHING!

    so far....!ANAZEEKA VIBAYA SASA
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hapana mkuu, pamoja na kwamba namkubali muro kv kazi zake zinaonekana lakini na mama nae ana pointi!!!Ningemlaumu maradufu endapo hoja yake asingeitowa pale mshindi asingekuwa muro, i guess it was just a coincidence!!!! BRAVO KAKA JERRY MURO
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHA!u think so?hahaha haya
     
  10. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    isije ikawa ndio kaanza kupoozwa kwa kuwa katemea mate na Mzungu.

    Hongera sana
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    KAZANA sana si unamsikia dada Frola Nducha anapaa kila siku sasa yuko pengine kaondoka BBC
     
  12. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huyu mama na pointi ila pointi yake imekaa kichokochoko sanaa!
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bravo dogo.
     
  14. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Congrats Muro,keep it up.
    Ni tuzo gani nyingine ameshinda?
    Mchakato wa kumpata mshindi ulikuaje?
    Waandaaji wa tuzo ni nani?
    Binafsi kazi za kijana Muro nazikubali.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    tatizo lanchi hii,,
    badala ya huyo jerry muro kuzidi kuwa
    mwandishi wa habari,,,
    utakuja sikia anagombea ubunge.....
    hii nchi vichekesho sana.
     
  16. O

    Omumura JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sasa hivi tu utasikia kwamba anatishiwa maisha na wabaya wake, hii ndo bongoland bwana nyingine photocopy!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,103
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Hongera kijana..
    Yale mate pia yamechangia kukufika hapo na kuongeza uzito kwenye career yako.
     
  18. K

    Kilambi Member

    #18
    Dec 22, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mate ni dalili ya kumtakia mtu baraka uchagani au siyo mangi?! hongera sana msee!
     
  19. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nmi namakubali Jerry. Congrats
     
  20. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    GOOOD!!!! kaza buti punguza sifa
     
Loading...