Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera GT, Ikulu yaja na website mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J4MAYOKA, May 22, 2012.

  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Baada ya takriban miaka 6 na matusi na kelele za kila namna za GAME THEORY na zingine akazihamishia kule twitter, Facebook, na kwa jamaa wa Open Government Partnership hatimaye SALVA RWEYEMAMU, PREMI KIBANGA na kurugenzi nzima ya mawasiliano ikulu wamegive in na wameleta website mpya ya ikulu

    tazameni website mpya ya ikulu yetu:

    ikulu.go.tz

    sasa kilichobaki ni kuichambua na kutazama kama kweli itakuwa updated na sasa pia ni nafasi nzuri kujua wanaomshauri rais ni akina nani na elimu zao

    Zaidi ya hayo pongezi sana kwa JAMIIFORUMS na zaidi kwa GT

    lakini mbona haina habari mpya au habari ya who is who mle kwenye kasri?

    halafu mbona bado wanatumia e-mail ya YAHOO?
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kuwa na website ni kitu kimoja na ku-maintain website ni swala jingine kabisa. Time will tell very very soon!
     
  3. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mbona hakuna habari za ziara ya rais USA?
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Afadhali umeanza kujijibu, na huo ndio msingi wa post yangu ya hapo juu kama hukuelewa
     
  5. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamekosa cha kufanya, website yenyewe haina tija kwa watanzania, ni yaleyale maneno mengi mazuri toka kinywani, lakini vitendo hakuna. ikulu.go.tz
     
  6. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njoga niendelee kuperuzi kutafuta makosa
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nitambue jitihada za Ikulu kuweka hii website lakini nimeingalia, it is extremely amateurish. Sijui ni ushabiki wa vyama vya siasa lakini rangi ya kijani is too powering to the point of causing partial blindness. Kwa mtu mwenye matatizo ya bright colours basi nashauri asifungue hii website. Then kuna sehemu nyingine maandishi yako kwa rangi ya kijani, sasa ukichanga na background ya kijani hakuna kinachosomeka.

    Picha ya Statehouse building imefanyiwa maujanja ya computer, haiko natural na most shockingly, nembo ya taifa resolution yake ndogo sana, maneno kwenye nembo hayasomeki!

    Pamoja na nia yao ya kuweka website, Ikulu watafute mtu-professional anayeweza kuiweka hii website kwenye standards zinazokubalika. Kwa sasa imekaa kama imetengenezwa na mwanafunzi aliyenza training week iliyopita. Very tacky!
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kosa kubwa ni Ikulu kutotengeneza CMS yake, fedha si zipo. Hili limewashinda nini? Basically kwa gharama za juu sana kutengeneza tovuti hii ni kati ya TZS 3,000,000 - 5,000,000 (gharama za kutengeneza tu) lakini si ajabu tukaambiwa zimetumiwa TZS 50mil au zaidi! Administration page basi iwe customized kidogo lol, - ikulu.go.tz - Administration

    Hii bg color ni ya nchi gani (GREEN), Tanzania? Au ndo wameamua kuchukua moja tu kwenye bendera ya Taifa?

    Angalia link hii - Blog manake nini?

    Homepage peke yake ina Total page size ya 1.18MB; ni kubwa sana hii na generally website haiko optimized.

    Ngoja nisiendelee :poa
     
  9. w

    warea JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sisemi!
     
  10. H

    HAKUNA Senior Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    NEGATIVE THINKERS wanatafuta makosa tu; kuna WEAKNESS na STRENGTH kwa kila kitu.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo la website ya IKULU ni kuwa update yake itachukuwa Miaka; Sasa hata ukiiangalia hii utaona habari yake na picha

    Zake ni za zamani sio Mpya na ndilo Tatizo la IKULU WEBSITES; na wakishituka imekaa muda mrefu bila update

    Wanaanzisha Mpya kama kawaida yao; kutumia pesa bila Maumivu. Poor Management Poor Administration...
     
  12. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    We vipi, we unafikiri kusifiwa strength zako ni kukujenga??. Waache wataalamu wadadavue, sisi tusiojua hayo mambo wnatufungua. Hebu check comment ya Invisible..constructive! Kazi kwao Ikulu.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Invisible, hii website ina makosa mengi mno mno mno to the point of being un-ethical! Nimeacha kutaja mengine maana sitaki niwavunje moyo sana. Lakini kweli kama wanasoma hapa JF wamtafute mtu anayejua website ni nini. Imekaa kisanii na aibu ya nchi.
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jamii Forums ndiyo kiboko yao Tanzania nzima, na kila siku uongozi wa JF uko makini kuhakikisha unapeperusha bendera. Hakuna website yenye live news na kuwa na mada kila aina kama JF. CCM wameanza yao lakini hakuna mteja kwani uhuru wa kutoa maoni na kuweka mada zenye kuwavutia watu JF ndio kiongozi wa Ikulu yenyewe.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    naona unajipigia chapuo, dah, wabongo bana.
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Halafu inatumia Joomla. Not bad lakini Ikulu should have resources to customize it or pick something better.

    Sijui aliyetengeneza atakuwa amewacharge bei gani?
     
  17. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna pesa dola laki 6 zilitolewa na JK kutengeneza website lakini zikaliwa
    wakaja na free blogspot

    hilo uliloliona nimeliona

    sana
     
  18. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali la kizushi:

    JE Aliyedesign website ya Ikulu ndio huyo huyo aliyedesign website ya CCM?

    Je nape na mkono kwenye hili?
     
  19. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye uwezo wa kupiga screen shots afanye atuletee maana inabidi tuifanyie archiving...

    au kama zipo website zinazo archive upuuzi kama huu uletwe
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Possibly. Halafu CCM ina mitandao mitatu:


    1. Welcome to the Frontpage!
    2. Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM
    3. CCM Blog

    Najaribu kujiuliza. Why all these websites?
    Yaani website moja haitoshi?
    Wanaweza kujustify gharama za kuwa na tovuti tatu?
     
Loading...