Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hoja ya kumtoa spika kwenye nafasi yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MGOGOHALISI, Apr 23, 2012.

  1. MGOGOHALISI

    MGOGOHALISI JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi kuna namna wabunge wanaweza kumtoa spika kwenye nafasi yake kama hawaridhishwi na utendaji wake? Msaada wana jf
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwa kuwa walimchagua wana mamlaka ya kumwondoa pia
     
Loading...