Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Truly, Jan 27, 2011.

  1. T

    Truly JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nabisha hodi kwa wenyeji wangu wa JF. Naombeni baraka zenu ndio nimejiunga kwenye jukwaa hili leo. Sijawa na uzoefu wowote hapa hata avatar bado sijaweka. Lakini ninaamini soon i will catch up kwa bidii zangu na msaada wenu pia.
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Karibu Truly
     
  3. T

    Truly JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana. Umekuwa wa kwanza kunikaribisha nami nimefurahi kwa mwana JF
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini Truly, usisahau kupitia kanuni na sheria za JF.
     
Loading...