Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Hodi...!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahengo, Aug 26, 2009.

  1. M

    Mahengo Member

    #1
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nawaombeni wadau wa hapa kunyumba nikaribisheni nimeingia janvini leo kwa mara ya kwanza.

    Asanteni sana ni mimi Mahengo.
     
  2. D

    Dawson Member

    #2
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu mama jisikie huko nyumbani lakini hakupikwai huku...!!
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibu sana mdau
    sina shaka wewe ni mwanazuoni
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    amesema kama yeye ni shorizzzz?, utapewa za chembe wewee!!
     
Loading...