Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi wana jf

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MCHUMA MBOGA, Mar 29, 2012.

  1. M

    MCHUMA MBOGA Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye leo nimeamua kubisha hodi rasmi ndani ya JF ili nami niwe mwanafamilia baada ya kuwa guest wa JF kwa muda mrefu ambapo nilipata fursa ya kufuatilia posts mbalimbali zenye hoja. Natarajia kupata ushirikiano wenu. Asanteni.
     
  2. Ishina

    Ishina Senior Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu saaana! Ila mgeni wetu umekosea njia, hapa sio mahala pake, ulitakiwa uanzie mapokezi kupiga hodi, baada ya kukaribisha ndo unaweza kuja mpaka huku chumbani.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kama kila mtu anayeingia atabisha hodi kuwa ameingia badala ya kuingia na mada muda wote utakuwa ni kupokea wageni na kupoteza muda kama magamba au na wewe ni mmoja wao kwasababu mnakuja na majina kama la baharia wakati kumbe ni mitoto ya mafisadi mnaijua wakati inataka kugombea uongozi inabadili ID kuweka jina halisi mfano wale wa East Africa
     
  4. M

    MCHUMA MBOGA Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru, nimekuelewa.
     
  5. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unaingia kwa style ya ngonjera....?? uwanjani ushafika mwaga hoja sasa
     
  6. M

    MCHUMA MBOGA Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshakusamehe kwani hujui unachokisema. Unaonekana unafrustration za kutosha kiasi kwamba sasa unatumia mgongo kufikiri badala ya ubongo.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,024
    Trophy Points: 280
    Karibu Mchuma Mboga!
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    karibu mchuma mboga...mm vutiwa na ID yako zaidi!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Karibu...
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF. Tegemea kupata ushirikiano wa kutosha kutoka kwangu.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
Loading...