Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi mimi ni mgeni naomba kukaribia.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mukwano, Feb 21, 2011.

  1. m

    mukwano Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa mimi huwa nasoma hii Forum lakini sasa nimeamua kujiunga na watu makini, wenye mawazo ya kujenga hii nchi yetu ya Tanzania. Niweze kuchangia pia. Naomba kukaribishwa!!
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    karibu lakini mbona tayari uko sebuleni na umekaa then unabisha hodi?

    tunataka mawazo chanya toka kwako........
     
  3. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Karibu sana.
     
  4. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu sana

    Lkn, Kama una nguo za kijani tafadhali sana ziache hupo getini ukitoka utazipitia.

    Jipige sachi mwenyewe kama umebeba kitabu chchote cha dini yoyote kiache huko nje, humu hatuhubiri udini wala kuzungumzia mambo ya din yoyote. Pia, kama umesahau katiba ya JMT pliz geuza fasta ukaitafute kwanza maana twaweza kukuacha nyuma sana ktk mchakato.

    Hebu jisachi mfukoni..je unakachembe kokote ka-ukabila..mmh hako hakatakiwi kabisa huku. kama unako mzee, hebu rudi nyuma kdogo, geuka nyuma,chimba shimo la sawa na urefu wako na ukafukie kaozee huko. ndio uje kuingia ukiwa msafi kabisaa.

    Kama umetiliza hayo karibu on board, tutakupa viza ya maisha humu.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    karibu
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana ..................
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    shukran kwa ku2juza,karibu sana!
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    karibu sana mkuu, jisikie uko nyumbani
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Edson hawa ndio wageni wanaotakiwa, karibu sana mgeni.... jisikie uko nyumbani kwa kutoa michango na hoja motomoto kama mvua :rain:....
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini!
     
  12. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu sana jickie ugenini, lol i mean jickie nyumban
     
  13. M

    Mary-willy Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi all mimi naitwa mary nimgeni hapa. ningependa kukaribishwa niko nje naningefurahi kupata marafiki mbalimbali.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Mukwano
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Karibu sana me ni mmoja wa marafiki zako bila shaka.
     
  16. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mukwano na Mary-Willy, wote majina yenu yanaanzia na M, yaani kwa pamoja mnakuwa double M, karibuni sana akina M, na mimi jina langu linaanzia na M, hivyo sisi watatu majina yetu yanaanzia na M, tukiwa pamoja tunakuwa triple M, haya mwaya karibuni kikaangoni jf, mkizingatia maelekezo vizuri hamtapigwa ban, hivyo mjiepushe na maneno ya uchochezi na matusi ya nguoni, humu hayaruhusiwi. You're warmly welcome!
     
Loading...