Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanaoshabikia CCM ni watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jile79, Oct 2, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Huwa nashindwa kupata jibu kwa nini watu wanashabikia ccm

    Kwa hali ya nchi ilivyo,
    kwa jinsi rasilimali za nchi zinavyotapanywa na wachache,
    Kwa jinsi Kikwete anavyowanadi mafisadi,
    Kwa jinsi CCM inavyowadharau watz kwa kuwapa pilau na pombe za kienyeji na kofia na fulana kila baada ya miaka mitano,
    Kwa jinsi Kikwete alivyo juu ya sheria kwa kuwasamehe wezi,
    Kwa jinsi Ikulu inavyokuwa mradi wa familia ya Kikwete,
    Kwa jinsi mfumo wa shule za kata unavyoleta matabaka kielimu nchini,
    Kwa jinsi gharama za maisha zilivyokuwa kubwa huku kipato halisi cha mtz kikididimia,
    Kwa jinsi Kikwete anavyowadharau wafanyakazi....

    NI KWELI WANAOSHABIKIA CCM NI WATANZANIA?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Asilimia fulani ya mashabiki ni wale wanaofaidika mojakwa moja na uwepo wa CCM.

    Lakini asilimia nyingine ni wale wasio na uelewa na upeo wa kisiasa....wana ile sceptism isiyo na maelezo wa scientific proof, kwamba ukichagua chama pinzani kutatokea vita!

    Wengine ni wale wanaosema kuwa CHAMA KIMEWATOA MBALI!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Lakini kwa nini hawaangalii halisi ya tz?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    unless kuwe na definition mpya ya uraia wataendelea kuwa watanzania.

    ukizungumzia uzalendo na mapenzi kwa taifa hilo ni suala jengine
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi sielewi kwanini TZ ni masikini!
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Kwa nini ytusibadilike na kuchukua hatua ya kupumzisha chama hiki kizee?
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM wananufaika na kundi kuubwa la Watanzania waliogubikwa na umaskini na ujinga, waliwaunda wawe hivyo, ndio maana siku moja jamaa aliniacha hoi bar, aliposema kuwa ccm ndio chama cha serikali, chama cha majeshi yoote, na hata ardhi niyoikanyaga ni mali ya CCM.

    Huyu ni mtu mwenye miaka zaidi ya 40, yuko serious, anahuburi ----- wake mbele za watu, na kwa wasiowaelewea wanamuona jamaa anaongea Pointi.


    pia kundi la wanafamilia wanao nufaika na mfumo wa utawala, hawa hata siku moja hawataki kusikia JK ni kiongozi asiefaa kupewa awamu nyingine ya madaraka.
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    ukiona hali iko hivi basi kuna haja ya elimu ya uraia kuwa ya lazima ili watu wajue ukweli ambao ccm haitaki ujulikane
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    nguvumali,

    Mungu aingilie kati asaidie watz wajue namna ccm inavyopatanya utajili wa taifa hili tajiri la rasilamali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kamwe siyo Watz -- ni herds of sheep calling themselves Tanzanians!!!!
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wahindi
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    ahasante mkuu
    kweli kabisa kwani 90% ya uchumi wa nchi hii unamilikiwa na waasia na watu kutoka ulaya, 95% ya 90% inamilikiwa na waasia hasa wahindi
     
  13. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mtaji wa ccm ni wale wasiojua kesho kunani.
    YULE ATAKAYE PIGA KURA YAKE KWA CCM, AJUE KUWA ANAANGAMIZA VIZAZI VYAKE. WAJUKUU WATAKUWA ZEZETA KWANI ELIMU,MAENDELEO KWA VIZAZI VIJAVYO NI NDOTO IKIWA CCM ITASHINDA TENA. WADAU FANYINI CHINI JUU KUELIMISHA HILI KUNDI LILO TEKWA NYARA NA WATU WALIO POTEZA FAHAMU YA UBINADAMU!
     
  14. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 572
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 60
    wengi wao pia ni umaskini uliokithiri na wanakuwa watumwa wa CCM bila kujijua kwa kupewa kanga na tshirt...lakini yote kubwa ni ADUI UJINGA..na hii ni silaha kubwa kwa CCM na ndio maana inasema elimu ya bure haiwezekani sababu wanajua asilimia 70 ya watanzania wakielimika watakuwa na uwezo wa kusikiliza,kuchambua na kuchuja mambo ikiwemo uovu wa CCM...itakosa kichaka cha kujificha
     
  15. d

    dotto JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wanaoshabikia chama Twawala shida yao ni tumbo tu: chumvi ya siku moja, chupi, soda, kanga, kofia, mafuta ya kuwasomba kuja mkutanoni na ujinga mwingine. :decision:
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni watz wenzetu waloamua kufumba macho wasione uovu au wanaufaidi huu uovu ulioko ndani ya hiki chama cha mafisadi!
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yes ni watanzania wenye akili timamu na wanaojua kuwa bora zimwi likujualo kuliko zimwi linalolea ukabila na linalo jiongoza kwa ukabila......
     
  18. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo watakao mchaguwa mwizi wa mke wa mtu ndio watanzania!!!!
    ktk hukumu ya kiislamu mwizi wa fedha (benki kuu, epa, meremeta, rada, nk.) hukatwa mkono lakini mwizi wa mke wa mtu hupigwa mawe mpaka afe!!!!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    hawa ndio kama kina mjengwa... Wanafuata upepo tu hawajui kinachoendelea .
     
  20. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mpumbavu wa fikra, masikini wa Kuelewa na Mjinga kwa matendo yako, wewe Kadogoo!
     
Loading...