Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi TBC inafundisha au inapotosha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Preta, Jul 15, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Nipo natazama kipindi cha Zamadamu, kinachorushwa na TBC1 wametembelea makumbusho mjini Arusha, kilichonishangaza ni huyu muhusika wa makumbusho anavyotoa maelezo ya uongo, kuna huyu mnyama anaitwa Eland jamaa kasema anaitwa Kudu na kuna mwingine anaitwa Heeterbeast amesema ni Impala, jamani ni elimu finyu au bora liende? au ndio zile ajira za kupewa na mjomba?...kaziii kweli
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Na mie naangalie huyu jamaa naona ana nyodo kweli au ndo fani ya utangazaji?? Nimeamua kuangalia sehemu nyingien, nadhani kuna umuhimu wa TBC kuangalia watu wa kuwahoji na sio bora kipindi
     
  3. c

    chibhitoke Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna yule mtangazaji wa kipindi cha nyimbo za dini jumapili- huwa nashindwa kuelewa sijui anafanya vizuri au ananiboa na ile staili yake ya utangazaji. Nadhani ananiboa, hebu ajirekebishe aache kutangaza kama anataka mchumba
     
  4. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Preta.hiyo ndo tabia ya watanzania tulio wengi.hatujari ubora.hatuko makini ktk kazi.tumesoma lakini hatujaelimika.
     
  5. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Anaitwa Festus Makerubi!!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    sasa hapo nimejiuliza...wale ambao hawajui si ndio wamepotoshwa kabisa, na msururu wa kujazana ujinga ndio unazidi kushika kasi
     
  7. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mbaya zaidi Preta ni kwamba kile kipindi kilikuwa Recorded, waka ki Edit kabla ya kurushwa!!. Sasa unapoonekana Uozo wa namna hii ambao una Misleed public Sijui tunatengeneza watanzania wa aina gani, kama kituo chao cha taifa kinarusha Sumu.
     
  8. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Miundombinu tunaweza tusimlaumu sana yule kijana wa pale kwenye jumba la kmbkmb!!! Tatizo kubwa ni kwa hawa wanahabari wa hiki kituo walioruhusu habari yenye upotoshaji kwenda hewani!!
     
  9. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tayari mmekwisha anza! :croc::croc:anaitwa Festus makerubi na ndiye huyo wakati mwingine hutangaza Zamadamu.
     
Loading...