Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi sisi tukoje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyani Ngabu, Mar 1, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Hata kama huyo mtu alikuwa tapeli au mwizi, ndiyo afanyiwe unyama kiasi hicho?

    Yaani kweli hayo makosa aliyotuhumiwa yanastahili hiyo adhabu aliyoipata?

    Tena mbele ya chombo cha habari mtu anachomwa moto na wao wanaendelea tu kurekodi na hatimaye kuirusha hiyo footage kwenye taarifa yao ya habari bila ilani yoyote ile.

    Have we become that desensitized to images of violence and awful cruelty like this one in the video below that we don't get bothered by it anymore?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    huyo mwandishi/reporter anavyo ripoti utafikiri mtu kuchomwa moto ni sheria ya nchi lol!!
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I can't look at these type of footage. I strongly condemn pia, of course.
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kiini cha matatizo yetu ni kipana, kirefu na kinene na kizito sana !
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Sisi sijui tuna mioyo ya namna gani tu!?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    NN usilaumu waa kushangaa mioyo ya hao jamaa , mazingira yamewafanya wa change..angalia mmoja kaibiwa bajaji na askari unaona anavyojibu? eti alikuwa kaenda kukagua kagereza ....wtf....? yaani hajali na ndio maana wananchi wanaona wajichukulie sheria mkononi
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sio sisi tu. Binadamu mkuu.. We can be cruel and sadic...
    Kumbuka wakati hapakua na serikali ya nguvu
    hata Europe/US na Asia yalitokea. Saa zingine hata zaidi...
    When people don't trust the formal justice system wataazibu wenyewe
    na matokeo yake ndio hayo. the mob doesn't think.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Inatisha kwa kweli!
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Inatisha sana, hasa ukikumbuka kua kila mtu ana haki ya kujitetea ashtakiwapo.
    hapo ukute kesi ingeenda mahakamani maybe angekua sio tapeli by law
    au wangepata namna ya kumlipa yule alie tapeliwa, na huyu akafungwa miaka kadhaa
    Now it can't be undone, na mali yake hapati. Mmoja katapeli, wengi wameua... so sad.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Sasa tuseme imetokea case ya mistaken identity...si mtu asiye hata na hatia anaweza akapoteza maisha yake hivi hivi...

    Huu mtindo ni mbaya sana.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwanza kuna hayo: unajuaje huyu mtu yuko guilty?
    Pili kuna kosa la proportion: Hata akiwa guily ndio hivi jamani?
    Tatu kuna ile complicity wa watu. They are all criminals
    Huyo alie recodi, na hao walio mchoma, na waliokuwepo
    Kwa nini hawakujaribu kumuokoa huyo victim?
    Na kama hakuna atakae wajibika hapo basi makosa yanaendelea tu.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    This is wrong in so many levels

    Nawahurumia hao watoto wanaoshuhudia unyama huo unaofanywa na watu wazima they look up to.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...I'd charge those damn onlookers as well for failing to take action against the burning that someone/anyone of ordinary prudence would have done under the same circumstances!

    And just for good measure, I'd add another charge of 'relishing the misery of a dying person'

    "Stupids"
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    NN, kwanza nakuomba na wewe uweke viewer discretion advice:poa.
    sijaiangalia hiyo video, i am a sensitive viewer:A S embarassed:.
    lakini tatizo ni pana zaidi, wananchi wamechoka na hakuna system ya kuhakikisha haki inatendeka. huko polisi hakufai, kama mwakyembe alingejewa apeleke ushahidi kuwa kuna tishio dhidi yake na akapeleka na polisi bado waka-mute, unategemea nini kwa hao wa chini. we need an overhaul of the system, and there after tuanze psychological treatment.
     
  15. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa kutupa taarifa ya habari mbali mbali zinazotokea katika kona ya Tanzania katika nyanja zote pamoja na vipindi vyenu vinavyoelimisha jamii, tena BURE bila malipo yoyote, mbarikiwe sana.

    Sasa nijikite kwenye kilichotokea jana katika taarifa yenu ya HABARI, habari ya kijana kuchomwa moto ni habari iliyochukua nafasi kubwa kwenye habari ya jana, japo napingana na watu kuchukua sheria mkononi, LAKINI kitendo chenu cha kuonyesha kijana yule akiwa anapigwa mpaka kuzirai huku akiwa emetapakaa damu na baada ya hapo kuchomwa moto mpaka kufa SIYO SAHAHI HATA KIDOGO.

    Mmefanikiwa kukata vipande vya filamu pindi watu wanapokuwa wanapigana mabusu hongereni kwa hilo lakini vipi kuonyesha picha za watu waliokufa au hata kukatwa mapanga bila hata kutaarifu watazamaji, kuna kipindi huwa mnakwenda mbali kiasi cha kuonyesha hadi kinyesi bila hata ya kutoa taarifa kwa watazamaji wenu.

    Please jirekebisheni, mimi siyo mwandishi wa habari lakini sidhani kama ethics za uandishi wa habari zinaruhusu mambo kama hayo, keep in mind kids are watching ITV too.
     
  16. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    meseji senti,inabidi wajirekebishe!warning ni muhimu ili watoto wakimbizwe vyumbani
     
  17. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Wako sahihi.......tabia mbaya lazima zionyeshwe zikiwa na matokeo mabaya.....ifuate waonyeshe ulevi ni mbaya kuanzia mwanzo hadi mtu anapokosa fahamu kabisa
     
  18. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono, ni taswira mbaya kuonekana machoni mwa watoto.

    La pili ambalo limeniudhi jana ni kutoonesha Tamthilia ya Great Queen Sendeok kwa sababu zisizo za msingi.
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,462
    Likes Received: 3,456
    Trophy Points: 280
    nadhani ni fundisho ili wengine wasitudie
     
  20. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sikubaliani na wewe mkuu kulikuwa hakuna sababu ya msingi ya kuonyesha kijana akichomwa moto mpaka kifo kwenye Tv yao, na mbaya zaidi bila hata tahadhari, siyo sahihi kwa mtazamo wangu.
     
Loading...