Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Salama Jabir mziki anaufahamia wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by First Born, Aug 27, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mbona napata wasiwasi na jaji wa bongo star Salama, yeye kila msanii anamponda, kila msanii anaeperform hata kama majaji wengine kama Master J wamsifie yeye lazima amvunje moyo!!!!
    Kwa nini?
    Mimi binafsi namshangaa san.
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    usimshangae ndugu,ndio kazi yake na ndio kitengo chake..madam rita huwa sometime anamsafirisha toka uingereza alipo sku izi,sababu anakosa mbadala wake,na analamba pesa ndefu kwa uo ukauzu wake
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    huh..............anajtahdi ila tatzo jingine apunguze kuvuta ng'ang'a
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Yaani watz wana matatizo sana, hupenda wasifiwe tu halafu ndiyo wanajiona kama wamefika. Mfano mdogo tu ni yule munayemwita Hemedi ambaye mulimsifu na akajiona yeye ndiyo Schwazenneger wa tz. Alipoambiwa ukweli akaanza kutukana.

    Jaribuni kuchukuwa criticisms kama ni jambo la kawaida na ulifanyie kazi ili kuongeza ubora wa kazi zako.
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salama ana ganga njaa tu huyo hana lolote.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Alijifundishia kwao Pemba. Katika Band inayoitwa KIBAKORA JAZZ.
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbona madam rita anaposifia kila mtu hata wasiofaa kusifiwa watu hamsemi?!
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    salama ni mwanadada shupavu sana anaweza kufanya wabongo wengi wanachoshindwa,kumkosoa mtu bila kulemba maneno,japo mda mwingine anapitiliza..nakumbuka akiwa planet bongo alisaidia sana kunyanyua ubora wa video za wasanii wa bongo kwa kuzikosoa,wengi waliimprove viwango vya video kukwepa domo lake
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    acha kuangalia vipindi mfu
     
  10. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa bongo ukiwa mlopokaji saaaaaaana-ni simple kupata ajira/kazi
     
  11. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tufike mahali tukubaliane kwamba Salama anabeba kipindi cha BSS kwani kila mshiriki anajitahidi kufanya vizuri awezavyo ili kukwepa mipasho ya Salama, wakisifiwa tu hawatakaza buti, tunataka mtu akiitwa mshindi awe amepita vikwazo ili awe mshindi wa ukweli, ili iwe hivyo Salama ndio kitengo chake kukosoa!!
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Waböngo tunauogopa sana ukwel. Tujifunze kusema, ukwel unakuweka huru, mchukie sana mtu anayekusifia uongo. Huyu ni mchawi. Salama anakueleza ukwel ili ujitahd zaid.
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ach we!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yake imezidi
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umesomeka
     
  16. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binafsi Salama namfagilia sana,,kwa mtu anayeelewa huyu dada hua haongopi, ni kwamba anasema kile anachokiona kwa manufaa ya mlengwa,, ni shupavu saaaaaaaaaana,,big up Salama endelea wala usisikilize maneno ya watu sie tunatambua unachokifanya!
     
Loading...