Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mnaujua wimbo wa Taifa wa Zanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Nov 27, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nimeona kupitia TBC1 hapa mpambano kati ya Burundi na Zanzibari. Nyimbo zao za Taifa zimepigwa, nikasikia melody ya wimbo wa Zanzibar. Hauna mfanano wowote na wimbo wetu wa tanganyika.

    Inakuwaje mataifa kama Zimbabwe, Afrika ya Kusini wana melody inayofanana na Tanganyika wakati Zanzibar ambayo tumeungana nayo hakuna mfanano wowote?

    Kadhalika naombakama kuna mtu mwenye maneno yaliyo kwenye wimbo wa Taifa wa Zanzibar atuwekee humu
     
  2. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wanaimba kiarabu nini?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jaman wale ni wapemba,waache wimbo wao uwe na mahadh ya MDUARA
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Chilligati?
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kwanini zanzibar iwe na wimbo wao wa Taifa tofauti na huu niujuao mimi?

    kwani huu wimbo wa mungu ibariki ni wa tanzania bara pekee? mbona mi sielewielewi hapo? mimi nilidhani kwa kuwa tumeungana basi tutakuwa na nyimbo moja na bendera moja,sasa kwa mtindo huu hakuna muungano hapo
     
  6. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    upuuzi mtupu! kwani mfanano wa mahadhi una maana yoyote? jiulize hili kwanza.hao south africa na zimbambwe kufanana kwa wimbo wao wa taifa na wetu sisi tunafaidika nao nini?. au una maana gani hasa ya msingi kuanzisha hii thread?.... ni kutaka kuzungumzia ubaguzi huna lolote!! sababu "zanzibar" Wamekukamerooni nini?
     
  7. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ni taarabu
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mhm? Mi najua national anthem nyingi zipo katika mfumo wa hymm, dizaini kama kwaya hivi. Kina ami sijui kama watakubali...
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo utakuwa wimbo wa Taifa au kichen part?
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unavunjika kimya kimya walianza na bendera yao wakapata sasa wana wimbo wa Taifa ilobaki ndo kama hayo maandamano wanayofanya na baadae watafanikiwa kujitoa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona unafika mbali hivyo kwakubwatuka maneno ya ajabu hivyo umenidhihirishia huna ata chembe ya busara kwani kuuliza ni ujinga?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi hivi mdogo mdogo watakuwa washajitenga cjui magamba watafanya je na kule ndo wanakojizolea kura kwakuwaada cuf
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    acha dharau wewe....

    Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
    [​IMG]

     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapa sioni mantiki, mnachokijadili hakuna utengemano! Zaini ya kuchokonoa utengano na mafarakano! Sasa chokonoeni nani mkianza kuchokonolewa msije muelekezea kidole chokonoer (mchokonoaji)
     
  15. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acheni jazba

    Tueleweshane tu taratibu

    Ukweli wengi hawajui mambo haya- binafsi sijui mawili
    - hivi wimbo huu unatumika wapi na wapi kwa kawaida?
    - Umeanza lini kutumika?

    ajuae ani juze please
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yani hata mi nimeshangaa hadi nikashindwa kumjibu
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni jambo dhahiri kabisa na wala si kificho kuwa zanzibar ina wimbo wake wa Taifa. Kama unaujua tuwekee hapa na uache jazba za kiarabu
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yani hakunaga mwenye kufahamu maneno yaliyoko kwenye wimbo wa Jamhuri ya Zanzibar?
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe Zenji wana wimbo wao?
     
  20. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    hivi hawa wakomoro,no samahani wazanzibar walishapata uanachama wa FIFA?
     
Loading...