Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Aug 27, 2012.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Miaka takribani arubatashara iliyopita tukakutana pale uwanja wa ndege wa kimataifa wa Ivato, jijini Antananarivo kisiwani Malagasi.

    Wote bado tulikuwa washababi na watanashati wenye nyuso zilizojaa furaha na bashasha.

    Wewe hukuwa na shaka na usharafu wangu nami vivyo hivyo sikuwa na shaka na wa kwako.

    Tumepitia mengi, njia tambarare, milima, pamoja na mabonde.

    Nini kilichokusibu ghafla umebadilika? Wewe hutaki kuambiwa. Hutaki kusemwa.

    Unashawishika na mambo madogo. Unashawishika na vitu vidogo.

    Hivi kwa nini? Kwa nini watu hubadilika na kuwa kama siyo wao tena?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Au huenda hawajabadilika ulikuwa huwajui vizuri!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Sasa lipi ni lipi? Ni kwamba watu hubadilika tabia zao au mlipokutana walificha tu rangi zao?

    Mtu utajuaje kuwa lipi ni lipi?
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    kwenye bold maana yake nini?

    By the way, malagasy ni lugha nchi ni madagasikara
     
  5. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Dah huwa inauma sana,ila sababu kuu ni kuwa wanakua wamechoka......wanahitaji changamoto mpya!
    changamoto hizo ndo zinazoumiza mioyo yetu...wakati tunashangaa imekuaje,wao hata hawajali...
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wengi kujificha tabia zao, na kuwa vile ambavyo anafikiri unapenda awe. Ni vigumu sana kuwa mtu mwingine kwa muda mrefu.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Je, ni sawa tukiyaita hayo mabadiliko kuwa ni utapeli wa kimapenzi?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    If you feel that God is so far away, guess who moved?
    My favourite quote.
    Relevance yake hapa ni kuwa, huenda wewe ndo umebadilika. NN, signature yangu unaweza kuitafsiri vipi kwenye ulimwengu wa mahusiano?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Binadamu habadiliki, ila huficha makucha yake mwanzoni.
    Watu tunapenda tujulikane kwa mazuri yetu na si mapungufu yetu.

    Tukiwa wapya, naficha yote mabaya hadi nikuzowee.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo mie nime-move???

     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Nadhani umetumia handheld device kubandika hili bandiko kwa sababu halina hiyo signature yako.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Ukishanizoea unaficha mazuri. Kongosho bana! Khaa!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa huwa ni ngumu sana kuni-pin down kwenye kona maana huwa najiandaa haswa!!

    Nakupa homework. Tafuta maana ya 'mfarashi'.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, yaani wee mkorofi sana.

    Haya tu, hili dongo nimelipokea kwa mikono miwili.

     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Afu unipitie hapa fyatangu turudi zetu home.
     
  18. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Huwezi kuuita utapeli manake mmekaa miaka mingi sana ingekua muda mfupi sawa...ni ukichaa tu..wa kujaribu vitu vipya lakini baadae huwa unaisha,..ghafla kama ulivyoanza
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Yap yap, nokia tochii bana!
    Au visa vya maxence manake nae hajachacha!
    Lets give another try...
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Wewe...kitochi gani hicho chenye intaneti?
     
Loading...