Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi juma nature bado ni mwanamuziki au anafanya issue nyingine za kimaisha?

Discussion in 'Entertainment' started by amanibaraka, Dec 13, 2010.

  1. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi juma nature bado ni mwanamuziki au anafanya issue nyingine za kimaisha?
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Clouds wanambania kazi zake, sasa yuko kwa manyaunyau anajifua awe mganga wa kienyeji
     
  3. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    @ HumphnickyM - MH. I DONT THINK SO. KWANI REDIO NI MOJA TU!?Mi nimesikia siku kaingia katika biashara ya bangi na bifu na wasanii. Ila hii ya bangi ndo inamyokea!!
     
  4. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35


    Kumbe majibu ulikuwa nayo????!!! Kipi kilichokufanya uje kutuuliza sie?????!!!!
     
  5. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    @ Ba Mtu, nilizosikia ni tetesi, natafuta uhakika,
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Juma Necha ameanzisha kanisa la marasta, liko mtaani kwao. Karibuni sana
     
  7. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    huyo mtu hata akibaniwa nyimbo ila akipanda jukwaani lazma akimbize hata kwa ngoma zake za kitambo!msanii akihisi ameridhika na kupendwa athubutu kumdiss nature ndo atajua jinsi jamaa ana mashabiki watiifu ambao daima wapo nyuma yake hata kama hajatoa ngoma mpya!
     
  8. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamaa yupo na ameachia ngoma yake mpya inaitwa 'jimwage' amefanya kwa p-funk na inafanya vizur tu kuanzia audio mpaka video yoo...
     
Loading...