Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inawezekana kumpata yule hasa unayemfikiria?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ITSNOTOK, Aug 21, 2011.

  1. I

    ITSNOTOK Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, hivi natakiwa kuendelea kungoja kuoa au, huwa kuna mtu namfikiria ambaye ningependa awe, lakini sijakutana naye hata siku moja. Huwa nafikiria wacha nimpate yeyote, nashauriwa kuwa nitakuja juta siku za usoni, kwa kweli nimeendelea kuvuta muda mpaka najiuliza - ninalofikiria lipo - halipo. Hebu nipeni ushauri
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafuta kitabu cha Shakespear "Romeo na Juliette" usome may be utajifunza mengi, kina majibu ya swali lako!
     
  3. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ushauri mzuri..tafuta muda na usome post nyingi hapa MMU..kwani hilo suala limeongelewa sana na kuna siredi nyingine ziko "live" hapo nje..

    Otherwise, Kama unataka "shortcut" weka CV au vigezo vya huyo unayemtafuta halafu usuburi mvua za comments, ila ujiandae kupokea mabomu mengine ambayo ukuyategemea na ambayo yanaweza kukuvunja moyo..(Fikra zangu tu..)
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wengi huwa hatuishii kwa wale tuwafikiriao, tunajikuta tumefall kwa watu wengine ambao wameishia kuwa wapenzi wazuri tu, kwa hiyo stop dreaming, there is a lot of love out there!jump out you'll enjoy the rest
     
  5. B

    Bucad Senior Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuishi kwenye ndoto! Yaani unamwanamke ambaye yupo kichwani na ndiye huyo unayemsubiria!sikatai ni jambo zuri sana kuwa na ndoto za kuwa na mke unayedhani atakufaa kutokana na vigezo vyako lakini unadhani ni wangapi wamefanikiwa katika hilo? Vipi kama akitokea na msiendane kihisia!utalazimisha penzi au? Toka nje tafuta mwenye tabia zinazokubalika kwenye jamii tangaza ndoa halafu uone kama utajutia kama unavyoambiwa!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    umdhaniaye ndiye kumbe siye.................na siyo kumbe ndiye........................kwenye mazingira yako ni majaribu ya subira yako ukishinda uhondo maridhawa upo karibu kukufikia..............tena unabisha hodi.................subira yavuta kheri.......................................ingawaje wakati mwingine ukikosa nayo ni baraka kwani hujui Muumba kakuepusha na mangapi.........................................hata kifo kabla ya muda wako..........hasa katika ulimwengu huu unaabudu uzinifu.....
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utampata ambae hukumfikiria kabisa.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hata mimi kuna mtu namfikiria ila nakutana na opposite wake tu hapo ndo inakuwa ngumu kabisa kwangu .ukifikiria mrefu wanakuja wafupi
    ukifikiria mweusi anakuja mweupe
    ukifikiria mzungu anakuja mchina hata sijui kwanini bwana TUSUBIRI HADI YESU AJE NAO TUNAOWATAKA
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    utangoja mpaka kiama.............achana na ndoto za kimweri hizo...
    mzuri unamtengeneza wewe ebo......?
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Muombe MUNGU kwa imani yako ndo utampata yeye aliyemuumba kwa ajili yako la sivyo utaingia chaka tu
     
  11. M

    MORIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri kuwa na ndoto,ila usiisubiri kwa kukaa tu bila kufanya kitu..chaguo lako lipo..shiriki sehemu za mikusanyiko(kanisani etc.) pata nafasi ya kuomba Mungu kwa jambo hili utafanikiwa tuu.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,,,,kumpata mke si mchezo,japo wapo watu wanaobahatika kuwapata wenzi wao bila kutarajia na wanaish vizuri
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo unayemfikiria yuko aware kwamba unamfikiria? Na je una uhakika kwamba naye anakufikiria wewe? Utajaishia kukosa yote wewe!
     
  14. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uzuri wa mwanamke sio sura ni tabia,achana na maswala ya umbo zuri,macho ya kurembua na kusinzia,sauti ya mnanda na chiriku,tafuta mwanamke tabia then utaenjoy.
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    we unafikiria mi nikoje????
     
  16. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaaah haaah bebii umeua duh, tumsubiri Yesu! Haaah haaah
     
Loading...