Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi inakuaje

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, May 12, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na unajisikiaje kutupa taka hovyo

    Jana nimeshuhudia MJbaba mmoja yuko kwenye gari moja bomba kafungua dirisha karusha uchafu nje tena katikati ya barabara ya kinondoni

    Hivi hatuwezi kubadilika?
    Naomba serikali ikajifunze Moshi jamani hii ni kero kubwa.
    Inaniuma sana nikiona mtu anatupa hovyo uchafu tubadilike
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli siku zinavyozidi kwenda ndivyo Dar inavyozidi kuwa chafu.
    Ustarabu ni kitu cha bure acha kutupa taka hovyo ufurahie mazingira masafi.
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    inabidi sheria kali ziwekwe,KAMA KWETU MOSHIII,kwakweli nikienda huko heshima inaongezeka
    yani wakikuona unadalili za kutupa taka , wagambo wanakufwata nyumanyuma kama fisi ameona mfupa
    ukutupa tu haaaaa uwe na kitambi hammer au una makalio manene ,utakiona cha mtema kuni,
    nadhani wagambo wa dar badala ya kuwadhulumu wamachinga na akina mama ntilie wangeongeza
    nguvu zao kwenye kuwasaka wachafuzi wa mazingira<wakitandikwa hata viboko v3 makalioni watatia akili
    ,manake moshi tumeshawahi kushushwa kwenye bus wooote tukafagia barabara ndo tukaendelea na safari
    kila mtu anamlinda mwenzie atiiii :pound:!!!!!!!!!!!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hii, fagio mlipata wapi?
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inabidi wanunue mini-dustbins ziwe kwenye gari, ukiona hivyo ujue hana ustaarabu hata wakwake binafsi.
     
  6. A

    Aine JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani hapo umenikumbusha jana niliweka uchafu wa karatasi kwenye gari nikawa natafuta mahali pa kutupa kila ninapotaka kutupa najisikia vibaya hadi nimeacha mpaka leo sijatoa! yaani watu wengine sijui wakoje wanatupa uchafu popote, wengine wanatema mate popote yaani hadi kinyaa. Kwani ustaarabu wa Moshi hauwezi kuwekwa kila mkoa?
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hivi si kuna kipindi nilisikia watu kutoka manispaa wamepelekwa MOSHI kwenda kujifunza usafi?

    hawakujifunza kitu au ndio ilikua dili la kujipatia per diem?
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata mimi najiuliza hili, ingekuwa bora kabisa
     
Loading...