Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa wasichana huwa wanavutiwa na nini?

Discussion in 'Love Connect' started by Jawai, Apr 28, 2012.

  1. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 25, nimemaliza chuo na ninafanya kazi na huwa sipendi kujikweza kwa watu, Nimetafuta sana mchumba ili kama tutaendana tufanye maisha pamoja lakini cha ajabu kila nikitupa ndoana sifanikiwi, kiasi ambacho huwa najiuliza hivi hawa wasichana huwa wanavutiwa na nini? Niombeni ushauri wanajf.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    -labda sound zako ziko out ov date bana uez jua...

    -vipi kuna kifaa kinaitwa mswaki sijajua kama una ushirikiano nacho mzuiri...

    -umesomea shule za boyz miaka 6??
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wataka ushauri au mke? kama ni mke umempata. Kama ni ushauri labda unalenga matawi sio yako.
     
  4. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Inawezekana maana mi napenda sana wenye elimu ya kawaida kama vile hawe na elimu ya kidato cha nne au sita tu.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    matawi sio lazima kielimu, labda social environment.....
     
  6. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Social environment kiaje?
     
  7. S

    Smarty JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    waschana/wachumba wanapenda unachokipenda wewe ingawa sio wote!!..kama umeshindwa kutambua wewe unapendelea nini basi itakuwa kazi kumpata mmoja wapo....
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huwa wanavutiwa zaidi mshiko na uhakika wa maisha mazuri baada ya ndoa. Wewe unaweza ku-provide hayo?
     
  9. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jsaudi; Mshiko cyo sana, ila uhakika wa maisha mazuri ninao japo ni kwa rehma za mungu kutokana na elimu yangu.
     
  10. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa unamaanisha nini Prof, ushauri wako hupo general sana toa japo mfano kidogo.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kama ni mtu wa kujikweza then jishushe na kama sio mtu wa kujichanganya anza sasa
     
  12. e

    evvy Senior Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasiwasi na sound zako...jiamini!..ukienda kwa wogawoga unapigwa chini!
     
  13. h

    handboy Senior Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tatizo nahisi hujiamini unavyofanya mavoko ! Be confidence na uckurupuke
     
  14. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha uBrotherman Dogo, Kuwa muwazi kwa demu unaempenda, mueleze ombi lako with confidence, acha longo longo unaonekana mtampotezea muda tuu. "Ukienda kuazima jamvi usitie story"!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako unatembea na four figure, muda wote unaongea hisabati, ukibadilisha mada unaongelea katiba, mabinti hawataki mambo magumu bwana.
     
  16. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sawa nimekusoma.
     
  17. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Poa umesomeka mkuu.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanavutiwa na fedha au muonekano wa kifedha fedha.
     
  19. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 1,235
    Trophy Points: 280
    hapo nilipo-bold ndio penye utata...kwa umri wako wachumba sahihi wanakuona bwana mdogo sana na utawapotezea muda atleast ungekuwa na age kama 30yrs hivi...ningekushauri kwa age yako uanze kutafuta mademu/girlfriends wa kucheza nao na possibly ma-girlfriend wako wanapatikana form 3-chuo mwaka wa kwanza. ukitafuta wa mwaka wa 4. lazma atakusumbua tuu. pole sana.
     
  20. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hiyo naweza kuhamini kaka, maana mi huwa sina tabia ya kujionesha kuwa vijisent havinipigi chenga wala kujionesha ni msomi.
     
Loading...