Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa viongozi wa chama na serikali wanaoenda Loliondo kwa babu wanaumwa magonjwa gani sugu?

Discussion in 'JF Doctor' started by TUNTEMEKE, Apr 5, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana Jf kuna wimbi la viongozi wa chama cha mapinduzi na serikali yake kwenda Loliondo kwa babu kupata matibabu, sisi kama wananchi tuna wajibu wa kujua ni kipi kinawasumbua viongozi wetu , kama ni kweli wana magonjwa sugu, mfano mrema anaumwa kisukari, je wengine wanaumwa nini
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unapokuwa mwovu kupindukia, anything is possible.Hawa wengi ni Kisukari,Ukimwi,HBP nk.Baada ya kukataa uponyaji wa Yesu,sasa wameletewa shetani katika mfano wa malaika wa nuru.
     
Loading...