Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi baadhi ya hawa wanaume huwa wanamaanisha nini???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by FirstLady1, Jun 14, 2012.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani Napata tabu kuelewa ...ukizingatia nishakula chumvi nyingi sana
    Wanamanisha nini unamsalimia mtu kwa kumshika mkono harafu anakutekenya katikati ya kiganja??:confused2:

    Nimeuliza hivi kwa mshangao ni baada ya kukutana nayo katika namna tofauti tofauti...hasa ukizingatia mie ni mama mwenye nyumba na pete kubwa kidoleni kuwa nina hati miliki tayari..

    1.Tukio la kwanza Nikiwa natoka church nashikana mkono na mtumishi aliyetulisha neno la mungu kama siku zote tunavyofanya enendeni na amani ya bwana ..akafanya kitendo hiki....
    :angry:
    2. Baba ninayemheshimu sana akiwa na mama watoto wake wote nimewasalimia kwa kuwashika mikono nikakutana na kitendo hiki....
    :angry:
    3.Nikiwa na mheshimiwa Rais kwenye ziara moja mtu mmoja ngazi za kuheshimika akafanya kitendo hiki..
    :angry:
    4.Na mtu aliyenifanya niulize zaidi ..mie nimepishana na -Boss ninayemheshimi akafanya kitendo hiki...

    ****************** Ni Nini?***********************
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Nami naomba nikuulize kibongobongo (dawa ya moto ni moto)

    Wakati unatekenywa katikati ya kiganja:
    1. Ulijisikiaje?
    2. Uliwaambia nini walokushika?
    3. Ulikuwa umevaaje?
    4. Kikojoleo kilifanyaje?

    Baada ya kusema hayo, hebu twende PM ukanifahamishe kama bado unatamani kutekenywa.

    Hitimisho: Usiwape wanaume mkono wako kama mikono yao inakukera. Au akikutekenya nawe hutaki mtemee mate usoni.

    Jibu la swali lako:
    Wanaume tunatekenya katikati ya viganja kama ishara ya kukutongoza. Ukikaa kimya tunaamini tumekubaliwa tongozo letu. Na ili mwanaume akutekenye anakuwa kishajiridhisha kuwa atakubaliwa tongozo lake. Na mwanamke anapokaa kimya.

    CHUKUA TAHADHARI.... Ngono Elimu.:sick:
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hao wanaitwa mabazazi FirstLady1......siwapendi kama nini.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wa aina hii wanakera sana lkn kama ODM alivyosema dawa ni kuwaambia ukweli kuonyesha kuwa hujapenda hicho kitendo.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Wana tabia mbaya,
    hivi kweli na huyo mtumishi inakuwaje,
    siku ukiwa na mume wako mwambie ili
    naye akaungamanishwa sala ya toba,

    Pole dada.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Kwanini siku hizi hunimisi kama zamani? Ndo nshakuwa :second: kumoyo au?
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi na wewe tena! graph ya upendo ndo inazidi kupaa! ndiyo maana nimechungulia hapa kama na wewe unatakenyaga viganja...:der:
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hahahaha.......... ushasahau mi ni mkaguzi wa manyonyo?

    Ntekenye viganja kwani mie mtoto? BTW habari ya Mwanza? Mnaendeleaje? Msalimie mchumba wako.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    halafu wewe....kwa nini nakuita kwenye redio koli huitiki....
     
  10. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    hao wana mapepo ya ngono kwa siku anashikana mikono na wanawake wangapi na anawatekenya wangapi,hata mimi siyapendi majitu kama haya mengine unayaheshimu kabisa:evil::evil:
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asprin Unajua mtu anafanya hivo yaani maeneo ambayo to be honest kwa sababu kila mtu inatokea mara moja moja
    kanisani tunatoka watu wengi mnapeana mikoni kafanya hivo nikatoa mkono nikaondoka..kumbe ningesema Pepo mchafu toka ?
    Huyo mwingine niko na husband nilifedheheka na mama watoto wake yupo ..Nipe jibu ningesema nini hapo?
    Huyo Boss tuko koridoni tunaingia ofisini wengi tu ndo akafanya hivo nimetoa mkono na kuingia ofisini ..Kilichobakia kama ndo hivo ni kuanza kuwapa vifungu vya biblia tu ..Nimechoka
    harafu Babu hiyo namba nne mbona swali la hivo tena ni Juu ya nini khaaaaaaaaaaaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    harafu babu Asprin ananisema mazingira yanayotokea ni ya kutotegemea kama hili jamaa linaweza nifanyie hivi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    WiseLady hivi kuna mtu amekuzuia kuingia JF ?
    Mbona unapotea namna hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Asante sana Mamndenyi nina wasi wasi Babu A anatabia kama hizi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha nisahau vipi wakati ukaguzi ulishapita au kuna awamu mpya? na huko MZA huko ulinipeleka lini? hahaha

    Mhandisi radio koli ilikuwa inasumbua lkn sasa nimebadili frequency,nasubiri taarifa
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FL1,kwanza pole kwa kutekenywa lol,mimi JF nipo kila wakati ila tu huu uzi umenitekenya nikaamua kuandika kdg
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    We mama wa Kwanza, sema tu ukweli mijamaa ikikutekenya kikojoleo kinapata mhemko, adhawazi ungeshaenda TAMWA au TAWLA kushtaki.

    Sorry nlichanganya mambo, kumbe uko Kigoma. Msalimie basi huyo unayelala naye uchi bila kutenda dhambi.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    nitakucheki kwenye USB mida mida...si vizuri ujue....
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    yaani Babu Asprin hahahaha mbona unanilzamisha ? ndo maana nimekuja hapa kupata ushauri before kwenda kwa Tamwa kumshitaki baba Paroko

    Naleta mashitaka kwako unisaidie....Ni week ya tatu sasa ...
     
  20. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni hatua ya kwanza katika kukutongoza,kwani ukitabasamu tu umempa nyenzo na nguvu ya kukutokea vizuri ila ukikunja ndita maana yake ni kuwa umechukia kile kitendo, punguza kuuza sura,muuzie mumeo,au unawatega?
     
Loading...