Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi account ya aris inapatikanaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Aug 15, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakubwa naomba kuuliza,nimekua nikiona baadhi ya wanafunzi wa udsm na udom humu jf wakiongea kuhusu account zao za aris,nilichogundua ni kwamba aris ni a/c ambayo kila mwanafunz wa chuo husika anakuwa nayo,huwa imewekwa taarifa zote za mwanafunz husika.naomba kuuliza jinsi hyo kitu inavyopatikana au ni ukiishapata admission kwenye chuo husika tu,tayari unakuwa nayo?
     
  2. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Perry, mbona kama ulishajibiwa hili swali?? au umemwazima mpigamsuli hii account??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha hah! mpigamsuli kala Ban so kawa mpole na ID yake mpya. Wi-Fi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sAWA BONGOLALAAA BY MPIGAMSULI
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ka kuna majibu na mimi nahitaji kujua
     
  6. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,075
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Hiyo account unapewa after admission pale chuoni, then utakua unaitumia kuchekia matokeo yako.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Sasa ya Mzumbe inapatikania kwenye web ya mzumbe.

    User ID: Exam Number yako
    Password: Surname

    Kama una Sup, Carry, Postponed, Pass zote waziona hapo .
    Pia total points + GPA zote hapohapo.
     
  8. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    madogo mbona mpo moto sana?subiri mfanye registration muanze stress za ud na kukimbizana kwenye venue.
     
  9. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kwa kuongezea waambie madogo pia inatumika kwa kuregister course zako utakazosoma katika semester husika. Labda wabadilishe hv karibuni.
     
  10. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,446
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Vyuo vya TZ vya kipumba2vuu sana, yaani hayo ndio matumiz yke tu pekee,

    OK: student a/c kitaaluma. lazma kuwe na server/komputer itayohifanyi taarifa za chuo/kampuni nk. kila mtumishi au/mwanafunzi anafunguliwa sehemu/account yke, na jina lake na password kama funguo za kuingilia.

    MATUMIZI

    si matokeo tu,
    1. assignment
    2.mawasiliano binafs na wakuu wako
    3.kujisajili na course mbali mbali conti.. stndnts
    4. nk

    mimi nina acount yangu mpaka sasa japo nilimaliza chuo, inanisaidia
     
Loading...