Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ya Bunge letu na ajali za kushtukizi imekaaje..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Jan 14, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Akukweti, Chacha Wangwe, Sarome mbatia, Regia Mtema....list inaendelea...wapo walio koswa koswa..Mudhihir, Mwakyembe....list inaendelea. Mia
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimi sitakaa niwe mwanasiasa kwa sababu sitaki na siwezi kuwa mchawi au kuishi kwa wasiwasi kama swala!!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kuna wale waliokufa mwaka jana mbunge na mkewe walikua wametoka kwenye mazishi ya kaka wa mke, IPO KI2 HAPA SI BURE KAMA ILE YA S.MBATIA lazma ilikua na mkono wa m2
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,919
    Likes Received: 1,381
    Trophy Points: 280
    mi naamini kwa wabunge wa upinzani kuna 70% ya mkono wa mtu
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    TISS tu hao.mia
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Na hutokea baada ya wahusika kufanya kitu fulani cha maendeleo
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    anaitwa Musa Hamis Silima. alikufa yeye na mkewe. Mia
     
  8. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ajali ya Regia, uchunguzi wa kina ufanyike.
    familia, chama, mashuhuda, madaktari washirikishwe
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    naunga mkono hoja
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yani Regia ni mwezi disemba mwaka jana alituletea tathmini ya nini amefanya akiwa kama mbunge kichama na kijamii. Kumbe ndo alikuwa anatuaga. Kweli ni huzuni kubwa. Mungu akurehemu dada Regia. RIP
     
  11. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hata mimi hii kazi ilinishinda siku nyingi sana. labda kama siyo Africa[​IMG][​IMG][​IMG]
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapana hii ni ajali kama ajali kama ajali nyingine RIP GENDER SENSITIVE
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana.
    R.I.P dada Regia.
     
  14. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    She was so honest with smiling face....kama ni mkono wa mtu juu ya kifo chake, basi Mungu mwenyewe na ashughulike na waliohusika kwa maana kisasi ni cha Mungu....Tulikupenda dada lakini Mungu ameruhusu roho yako iuache mwili wako, mapenzi yake yatimizwe. Upumzike kwa Amani dada Regia.
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kinachonishangaza ni kuwa ajali ya mbunge uhusisha roli, semitrela n.k basi. alafu mara zote anakufa peke yake ktk ajali iyo-alaf huwa ni kwenye ku oveitake lori. Nikawaza kuwa labda Mungu kawapangia wabunge wetu kuwa mwisho wao ni malori tu. Siutaki ubunge wa kitanzania! mbunge asipata ajali anakufa kwa ajali ya sumu.
     
  16. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanini ajali zinachagua wabunge machachali tu?
     
  17. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    sema kweli kuwa kura hazikutosha au ulikumbwa na ajali ya kisiasa wakakutemesha wadau!
     
  18. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Amina chifupa.
     
  19. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP-REGIA- Wengi walimpenda lakini Mungu amempenda zaidi. Poleni wanaJF wote na ndugu wote wa karibu wa REGIA.
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    kweli aiseee!..mia
     
Loading...