Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii picha inatufundisha nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chasha Poultry Farm, Jun 19, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160


    jamani hii picha inatufundisha kitu gani cc wa TZ?

    [​IMG]
     
  2. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inafundisha kwamba!
    Kila binadamu anahitaji kupumzika wakati fulani!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaenda malaysia leo, bila shaka atapiga nyingine!
     
  4. m

    mkali wa leo Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujinga ushaanza humu jf.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,410
    Likes Received: 9,106
    Trophy Points: 280

    "Safari na Mziki" sijui kama kuna watu wanaikumbuka hii Taxi 70s na early 80s?
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kila tunapoona bembea lazima tupande..
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Inatufundisha kula honeymoon visiwa vya carribean raha wajameni..bembea nje nje
     
  8. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmenioni mnanipa Urais wakati bado mtoto mdogo nahitaji kubembea na maziwa ya Mama.
     
  9. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Huu ugonjwa unahitaji mapumziko ya kisaikolojia.
     
  10. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Inatufundisha kuwa ' tuwe na tabia nzuri tukitumwa tukatae'
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!utata mtupu!!
     
  12. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda na hizi zitajengwa bongo
     
  13. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatufundisha kuwa utalii kwanza.
     
  14. wende

    wende JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inatufundisha kuwa,bado tunasafari ndefu sana ya kufikia maendeleo kama hayo! Kuwa na umeme wa uhakika kwa 99.9% usafiri wa namana hiyo unawezekana kabisa! Ila kwa bongo bado sana,maana umeme ukikatika ukiwa huko hewani na mpaka huo umeme urudi, ..........debe!
     
  15. c

    chelenje JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa tuwe tunatumia pesa baada ya kuzipata sio kuweka benki.
     
  16. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Inatufundiha kuwa tunaenzi michezo yetu ya utotoni kama bembea nk
     
  17. P

    Pat Gucci Senior Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliye juu?
     
  18. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatufundisha tutumie ipasavyo kodi za wananchi katika starehe ili tutapokuja kutoka katika URAIS tusije tukajuta kuwa hatukufanya ubadhirifu.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inafundisha kua kubembea kwa nchi yetu si lazima bungeni tu...
    Hata pozi ya hapo juu nayo ni kubembea...
     
  20. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ina tufundisha starehe gharama ...jamaa wa pembeni kushoto mbona kama anaogopa nathani wangempekuwa wangemkuta na unprocessed material (ma..v..)
     
Loading...