Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ni kwangu tu kuna wengine huwatokea???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Jun 7, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimejikuta najiuliza maswali mpaka nikafika mahala hapa.

    Kwanini mtu wa karibu mume/mke/msichana/mvulana anapofanya mawasiliano (simu, sms, kuja kusalimu home, kusalimiana barabarani nk) na mtu mwingine (ambaye si ndugu yako) wa jinsia tofauti na yake "Roho inauma sana" hata kama hawajafanya kitu wala hawana wazo hilo??? Sizungumzii wivu lakini unajikuta tu hupendi automatically kwa kipindi hicho baada ya muda inatoweka................

    Nikajikuta nafikia kusema labda kwa sababu hilo tunda mlilokwisha kula wewe na yeye lilishawishiwaiwa kuliwa na na adui mkubwa wa binadamu "Nyoka"??? Hapa nazungumzia wazee wetu wa mwanzo Adam na Eva (kwa mujibu wa vitabu vya dini) walishawishiwa na nyoka kula tunda ndo maana unajikuta na wewe hutaki wala hupendi mtu mwingine nae ale hilo tunda ambalo wewe umeshadanyika na kulilla??

    Hali hii inawatokea wenzangu na nyie??

    Najifikiria tu kwa hili.

    Asubuhi njema mbarikiwe sana
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Dena Bwana. :A S 100::A S 100::A S 100:
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dena unaposema hauzungumzii wivu utakuwa kidogo unakosea kwasababu kwa hali jinsi ulivyoelezea inaonekana ni wivu kabisa haiwezekani from no where haupendi tu automatically kama sio wivu in one way or another kutakuwa kuna wivu ndani yake.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kafanya nini Dena?
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hod ya choon inaitikiwaje babu?
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Naomba uandike kwa kiswahili,,sijaelewa kabisa.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimesema sizungumzii wivu right???
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    yale yaleeeeeeeeee, Wivu sina ila roho inauma..........,allllaaaaaaa,kubali tu Dena hako ni kaugonjwa ka wivu na unatakiwa ukakabili shem vinginevyo kutwa kucha utakuwa miserable maana there is no way unaweza kumzuia binadamu mwenzio,tena mmekutana ukubwani asisalimie au kuwasiliana kwa namna yoyote na binadamu wa jinsia nyingine.Hapa busara muhimu itumike mpenzi vinginevyo utatuacha wakiwa siku si zako.Asubuhi njema.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    we Rose wewe!
     
  10. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wivu wa namna hiyo hata mimi ninao. Yaani hata utani utani tu wa eti mume wa dada yake amwite girlfriend wangu wangu ''wife au darling'' kwa utani roho inaniuma, ila huwa najikaza kisabuni tu.
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wivu huna ila roho inauma siamini.No! ndio wivu wenyewe
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama sio wivu ni nini sasa???
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari yake WIVU banaaa
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This is natural, it is a sign of love!!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    "NAJUA kwamba mimi ni mwerevu na mwenye akili,kwa sababu nafahamu kwamba HAKUNA NINACHOFAHAMU"
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    dah! kazi ipo! sasa salamu tu barabarani roho inataka kuacha mwili,huyo jamaa simu yake unai-handle vp?sijui ni kujiamnini kupita kiasi,ila nahitaji sababu nzuri ya kuona wivu kama vile simu na mikutano ya vificho/siri
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndiyo dalili ya mapenzi ya dhati si wivu.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    kwa vile hodi ya chooni sio ya sauti ni kugonga tu mlango,na aliye ndani nae anagonga mlango (kwa choo cha uswazi,kidogo kama sanduku), kama huufikii mlango unatoa kakikohozi ka kizushi tu.kama nimepatia unipe zawadi,plz

     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Naanza kupata majibu sasa dalili za kuelewa zinaonekana
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe kwa hili
     
Loading...