Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wapalepale, Apr 30, 2011.

  1. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    Nashindwa kuelewa kwanini shule za serikali kwa upande wa advance wanafanya vizuri

    lakini o'level wanavurunda!!!!! naombeni mawazo yenu wana jamii
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    It's a paradox! Majibu ya moja kwa moja ni vigumu kuyapata! Labda tuwaulize wanamaliza huko.
     
  3. n

    neyro JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    may b o'level wamerundikana sana so burden kwa mwl ni kubwa mno. Advance wanakua wachache easy to controj
     
Loading...