Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HESLB.. Bodi ya Mikopo una Virus

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Josh Michael, Oct 9, 2009.

  1. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katika Kipindi hiki cha Wanafunzi wa elimu ya juu wakijiandaa na masomo yao na kutegemea mikopo bodi ya mikopo, Ila cha Kushangaza ni kwamba Website ya bodi ya Mikopo imevamiwa na Virus, Tunaomba msaada wa watu wahusika na IT wote wa bodi ya mikopo, tunaomba ushirikiano wenu.
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    True inakupa warning kali kweli.
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mh! sasa hii inaingiliana vp na mtandao wa HESLB kuwa na virus?!!!.......mode, tafadhalini tunaomba mngeimuvuzisha hii kwenda siasa
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kosa limerekebishwa; ilikusudiwa kuwa kwenye thread ya tulikosea kumchagua JK.....
    Pole kwa usumbufu
     
  5. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hasa kwa tunaotumia avast antivirus inakupa warning kali na unalazimika kufunga website
    malware name: HTML.Ilframe.C(trj)
    malware type: Trojan horse.
    Webmaster ebu rekebisha kosa hilo haraka sana!
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sisi tulishatoa warming muda mrefu sana juu ya jambo hili
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    wakuu kama kuna mtu mwenye uelewa juu ya mikopo inavyotolewa anijuze kidogo hasa kwenye kipengele cha TOTALWTPERCENT
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Naona kitu kipo hosted udsm, taabu kweli kweli!
    JojiPoji weka hicho kipengele chote watu wakusaidie.
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi na wewe hatujui kabisa maana naona kuna 100A, 10A 30A C D and alama nyingine sasa hatujui kabisa
     
  10. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Michael vipi wewe umepata hiyo website? mimi tokea jana nahangaika sipati Adobe inakataa kufunguka. Kama kuna mwenye msaada tueleweshane.
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  12. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...