Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Help me please

Discussion in 'JF Doctor' started by oldd vampire, Jun 24, 2012.

  1. oldd vampire

    oldd vampire JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi jf doctor,mimi ni mwanamke mwenye miaka 23,nina sumbuliwa na harufu ukeeni,natkwa na harufu kali sana kiasi kwamba hata watu nilio kaa nao wanaisikia,na nina toa uchafu wa rangi ya usaa hivi,nimetumia antibiotics soaps ila wapi,pia nina mimba ya mwez m1,na tumbo linaniuma sana,je nifanyaje ilinipone?na je hili tatizo laweza haribu mimba yangu?pia ni tatizo gani?naombeni msaada wenu
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nenda hospitali haraka ndugu,
    mtafute mtaalamu wa magonjwa ya wanawake atakusaidia
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mbona kama ni magonjwa a zinaa mpendwa. nenda hospitali ma dia wahi sasa hivi pole sana
     
  4. G

    GTesha JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inawezekana ikawa ni STI fuata ushauri wa hapo juu, na pia si vema kama ukiumwa ukawa unajinunuia dawa pasi na ushauri wa daktari
     
  5. msikonge

    msikonge Senior Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana, kama ulivyoshauriwa, nenda hospitali, sijui kama umeshachelewa sana! Hakuna haja ya kukaa unatafuta tiba mbadala kabla ya kwenda hospitali, afu zikigonga mwamba ndo unafikiri kwenda hospitali, huu ni ujinga! Ukianza kijisikia ndivyosivyo, mapema, changanya makongoro, nenda hospitali! Ikishindikana hospitali ndio tafuta tiba mbadala! Wengi wamepoteza maisha, au kupata vilema vya maisha kwa kuchelewa kwenda hospitali wakihangaika kwa kina profesa maji marefu! Maji yakiwafika shingoni ndio wanakwenda kufia hospitalini kwa ugonjwa ambao kama wangewahi wangepona! Sasa ww dada mpaka unaoza bado tu hujaamua kwenda kumuona daktari, ujuha huu!
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmh,pole sana,na tena mja mzito.ni kama ugonjwa wa zinaa,na inaweza ika mu affect mtoto aliyeko tumboni.nenda hospitali usione aibu kuwaelezea,ili upate tiba
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fika hospitali haraka, utahitaji kufanyiwa vipimo. Tungewza kukushauri vitu vingi lakini haitasaidia pasipo kufika hospitali na kufanya vipimo.
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Pole sana..fuata ushauri wa member humu..wahi hospitali kupata matibabu..
     
  9. E

    Enny JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nenda hopitali haraka sana lakini usiogope hiyo ni kawaida utapona tu
     
Loading...