Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hellow JF! Mambo iko Tarangire

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Derimto, Dec 27, 2010.

  1. D

    Derimto JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nachoka kabisa Preta pembeni na ila nachoka kugeuza shingo nyuma pamepambwa na Lili Flower, Wiselady,Pj.chipkizi yaani watu kibao gari limepambwa na marafiki wa ukweli familia ya upendo hatujali itikadi wala dini ya mtu utadhani tumezaliwa pamoja kuna upendo wa ajabu sana natamani kama tanzania nzima tungekuwa huku muziki wa kutosha vinywaji mwake kwenye gari vitafunwa story mpaka tunapeana zamu kwa kunyoosha vidole kuchangia.

    Raha mustarehe jamani
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmhh!!!!!!!!! Ndio hizo xmass au nini tena ???
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    naomba uniangazie malaria sugu yupo?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    weraweraaaaa. wadau ile siku yetu ndo imefika...caravan ndo linaingia tarangire. ni balaa 2pu njiani.
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thats real gud,safari njema jamani maisha mafupi wekeni shida chini kwakweli,tunawapenda sana.
     
  6. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtuletee na zawadi ya vitoto vya ma grethinker maana lazima hiyo tour ipate endproduct!!!!!!!!!!!!!:teeth::teeth:
     
  7. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wow thats nice hata sisi safari yetu inaanza 5dayz, ambae hakuitwa nikwamba hakufikia vigezo.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    baba mwenye nyumba tuko nae leo OFFROAD. kwahiyo mtandao ukileta shda pigia sisi huku ili mzee apigie JF MODERATOR1 OR 2
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    aminia sana wapendwa,safari njema,pondeni raha maisha yenyewe mafupi haya.
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh!:plane:
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpendwa umekuwa adimu ghafla wish u were here
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli its interesting we r enjoying ourselves
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    my dear hata mie natamani ile mbaya ningekua hapo saa hizi.
    sipati picha jinsi mlivyo na full maraha hapo mlipo.
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmhh da cheusi!!!!!!!!!!! Mi nakumiss tuu wallah!!!!!!!
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    siamini nimekosa kuwakilisha hizo pande,naomba tu unifikishie salamu zangu kwa wote wapwa na binamuzi tena naomba usisahau kuwaambia kwamba nina mapenzi mazito juu yao.
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    niambie shosti wangu,roho yangu imetulia kukuona ukiwa mzima na ushungi wako unaokupendeza vilivyo.
    hata mie nakumiss sana.
    natumai umekua na sikukuu njema.
     
  17. D

    Derimto JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimemnunulia Preta shanga za kiunoni maeneo ya makuyuni lakini Wiselady na Liliflower wameninunia na saharavoice ameanza wivu ila liliflower ameonyesha utu uzima hana wivu ana mapenzi ya kiisilamu zaidi yaani utamu zaidi ni kuwa wakaozaliwa kwenye hizi camp. Ni raha tu

    Jamani kitanda hakizai haramu chondechonde na maneno yenu!
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alhamduli llah,,, khofu yangu kwako tuu,,,mi nilijua utakuja nikakupeleke kwenye more expensive xmass tree in the world abudhabi,,,, lakini ulinisusa na mazuri ukayakosa lakini nimekuekea zawadi ya neckless ya dhahab,, ukIja utaipata iko kwa ajili yako...nakusubiri sikati tamaa...
     
  19. D

    Derimto JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Amezuiliwa geti la jeshi wamemwona ataleta malaria mbugani wakati tayari kuna mbung'o wa kutosha hivyo hatutaki malaria huku
     
  20. D

    Derimto JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nina hamui na wewe nilikukosa ulipokuja Arusha habari zako zinaniwasha masikio ila siku sii nyingi ntakuwa hapo jijini ntajisevia kwa raha zangu Preta naomba usiangalie hii
     
Loading...