Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hebu muangalieni huyu afande

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viper, Jan 10, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    2.jpg
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! huyu alipitia depo kweli??
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kumbe wanakula na kushiba,kweli aliyeshiba hamkumbuki mwenye njaa
    na yuko tayari hata kumtoa Roho aliye na njaa.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ninavyojua mimi, hii kazi wanatakiwa wawe fit, sasa huyu uncle maharage kwa wingi bila mazoezi
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    alipitia depo tena kwa sana tu mkuu, si unaona ana cheo cha "V" 3 tayari ? hongera zake kwa kitambi mwaya
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Uyo afande lazima awe ana asili ya kisomali!
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    ana ndombolo huyo!
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180

    mi sioni kitambi hapa au ni kitambi kipi unakizungumzia? Cha mbele au cha nyuma?
     
  9. L

    Logician Senior Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    In short, IGP will need a special fitness operations. Check Mwamunyange Vs ...........
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha, naona mbele na nyuma kote vipo. but cha mbele hakionekani kwa sababu kakichakachua na magwanda alofunga 15%
     
  11. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Linganisha umbile lake na mshahara wake. Jamaa anaonekana ana AFYA, hana njaa. Halafu ukiuliza mshahara wake labda laki mbili tu, na anasomesha watoto, ana nyumba ndogo, je pesa anapata wapi? RUSHWA TUPU!
     
  12. m

    mancy Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh kweli mungu kamjalia:eyeroll1:
     
  13. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,483
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
     
  14. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    Lol! hahaahaha! JF bana..
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duuuuu hivi afya ni nn? Kama hiyo can be termed as being healthy we Tanzanians still have a long way to go!
     
  16. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imebaki kama kipisi cha sigara. Nitamtuma sista akakague. uchakachuaji
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tangu mda nilipomfahamu yuko vile vile rushwa yake ni kidogo sana kuwapokea watu wanaokuja kusign affidavit(viapo) na kuvipeleka kwa mahakimu huku akijifanya ni nduguze na kusweka mfukoni sh 5000 anazopokea. kwa ufupi yupo pale mahakama ya mkoa wa dar KISUTU.wengi wanadhani ni mahakama kuu kumbe sivo kimamlaka ipo sawa na mahakama za mikoa mingine.nimeongezea tu out of topic kuwekana sawa.
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lol!!! Duuuh kuna watu wana vituko humu... Jamani nimecheka mpaka watu wananishangaa...
     
  19. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi naona kama kuna kitu anachukua kupitia mkono wake wa kushoto toka kwa huyo mtu mwenye sharti jekunduuu!!!!!! AU MACHO YANGU YANAONA VIBAYA??????? SIO ANACHUKUA MLUNGULA HUYOO KWELII???!!!! OK! Lakini ni maoni yangu jamani.
     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    sasa huyu jambazi au kibaka atamkimbiza kweli.....au ndio akisikia Paaaaaa...tujue....
     
Loading...