Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MashaJF, Apr 28, 2011.

  1. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,846
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 38
    Thank you very much mkuu.....

    This time website iko fasta na vijana wangu wa ilboru hawajaniangusha

    But overall bado hatujawa vizuri sana
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Thankx for quick info
     
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,039
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Thanx much mkuu
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Mbona hauko kitaifa mkuu?
     
  6. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Tufahamishane namna hizi points na divisions zinavyotolewa. Kuna mahali mtu ana pts 9 ni div I; na pengine ni div III , na pengine pts 8 ni div III.
    Mfano halisi angalia matokeo ya Marian Girls.

    Mkuu asante sana kwa link hizo maana tangu jana website ya necta ilichakachuliwa na nikaliwa 400/= za sms bila majibu.
     
  7. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kuna uwezekano amepigwa penalt katika somo ambalo kwa kawaida sio core subject ila nilazima ulifaulu kwa kufikisha kiwango flani cha ufaulu. Mfano Basic Applied Mathematics(BAM) kwa PCB's na Combinations zingine wanaosoma ilo somo hasa sayansi au Genaral Studies kwa Combination zote.
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,654
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 63
    Newton Bujiku @ Kibaha sec. Congratulations
     
  9. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 4,849
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 83
    we umemwona newton 2, blak figure ujamwna..
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,677
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 48
    Poa mkuu,ngoja tuwacheki madogo.
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Tuliosoma IST hatuhusiki na NECTA.....BIG up kwa mashori woote tukutane IFM basi
     
  12. d

    ded2010 Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante mkuu nimeona pia vijana wangu wa mzumbe hawajaniangusha, ingawa perfomance yake siyo kama ile ya enzi zetu,enzi za tanzania one marehemu wibonele mungu amlaze mahali pema peponi ameni.Tulikuwa chini ya headmaster T.D.K MSUKA kisha akaja mr mwasha.
     
  13. d

    da es salaam New Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa Mzumbe si unajua siku hizi leakage ya mitihani haipo kama enzi zenu? Madogo wanaumia kweli yaani hamna leakage hata kidogo huenda leakage ikianza kama enzi zenu watafaulu kama ninyi mkuu!!!
     
  14. l

    lokiyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 28
    watoto hao wanakuja vyuoni
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,006
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Asante Mkuu kwa taarifa ila shule nyingine bado kufeli ni kwa kasi zaidi. Bado naendelea kuwapongeza Marina Girls, Kifungilo, Kibosho, St. Mary Mazinde, etc na zile za Seminary Uru, Maua na St. James.
     
  16. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hv shule zipi zilizoongoza?
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Al mujahedeena sec school

    El adawi muslim seminary

    Islamiah tul-imam international school

    Quwwat ul islam school
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 58,067
    Likes Received: 4,036
    Trophy Points: 113
    IST unaijua au unaisikia?
     
  19. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    zimeongoza hz? Sidhani
     
  20. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    jamaa inabidi uwatake radhi wadau wote waliopita mzumbe.
    Mzumbe inatambulika kama ni vichwa sana.
    Mbona tabora boys ilishuka sana tu na sasa inarudi kwenye chat yake..inawezekana ni matatizo tu ya kishule.
    Mambo ya walimu na uongozi.
     
Loading...
Similar Threads - Haya Ndio Matokeo Forum Date
Haya Ndio Matokeo ya serikali dhaifu Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 26, 2014
Haya ndio matokeo yangu nishauri nishauri nichukue kozi gani chuo maana sitaki 6 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 28, 2014
Udom yainyima raha udsm, je kulikua na sababu ya haya yote? Jibu ni ndio. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jan 25, 2013
Haya ndio madudu ya matokeo ya darasa la saba. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Dec 31, 2012
Madudu haya mpaka lini au ndio kichwa cha mwenda wazimu? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Aug 19, 2012

Share This Page