Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hawa watoto wa simba ni wa ajabu!

Discussion in 'Sports' started by GAMBILA, Aug 18, 2012.

  1. G

    GAMBILA Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani hebu tuongee kuhusu hawa viongezi wetu wa kitanzania, vijana wa simba leo wameikung'uta mtibwa sugar 4_ 0,huku wakiinyesha soka la hali ya juu! Hivi kuna ulazima wa viongoz kama hawa kuendeleza ujuha wa kung'aninia wachezaji wa nje huku wakiacha vipaji kama hivi vikipotea!! Karibun tuzungumzie hili.
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni 4-3 Mkuu siyo 4-0,
    All in all nachelea kusema Watoto hawa hata wangekutana na Kaka zao(team ya wakubwa ya Simba) kipindi kile kabla haijaenda Arusha,Wa'Kaka wangelala hata goli 3....Madogo nimewakubali sana,lazima kwenye ukweli tuseme,Watani wana team nzuri sana ya Vijana,Mtaji mkubwa wa siku za mbeleni
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Na Je ingekutana na Yanga ile iliyotoka Kanda ya ziwa au ile ya Mei 6,2012. Si mngekula dozen

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kitu cha kufurahisha ni kuwa hawa vijana wamethibitisha umuhimuw la soka la vijana
     
  5. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    simba oooooooyeeeeeeeee
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika makombe ya Kuku,Mbuzi,Ngao Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  7. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hivi lini utakuja kukubali kuwa Simba ina historia na bado itaendelea kuwa mbele yako ww?? Nenda kacheki ktk ranking za fifa kati ya simba n yanga nani yuko juu zaidi ya mwenzie?? Sio ubishi wa ktk vijiwe vya kawaha au sehemu za magazeti. Mpaka muda huu bado tuko juu yenu.. Last time we met umekula MKONO.. Muhimu ni kujipanga kurudisha hizo goli TANO angalau moja moja ktk michezo mitano ijayo WALAU kurudisha hali ya utulivu ya klabuni cz mpaka sasa kuna watu bado wana STRESS kila wakitaja SIMBA wanakumbuka kilichofanyika tarehe 6 Mei 2012 pale taifa..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  8. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    wawatumie hawa waachane na kina mbuyu twite
     
  9. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbuyu twite kajisali yanga na atachezea huko na siyo simba
     
  10. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baelezeee...
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280
    Mie kusema kweli hili la timu za Tanzania kusajili wachezaji wa nje toka Kenya, Uganda, Congo, Burundi, Rwanda, Nigeria, Ghana na kwingineko linanikera sana maana linawazibia riziki wachezaji wa Kitanzania ambao wana vipaji vya hali ya juu. Ni tatizo ambalo kama halitashughulikiwa mapema basi linaweza kuwa tatizo kubwa sana siku za usoni.

     
Loading...