Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hawa ndio wasomi wa CCM Kilimanjaro! Tazama picha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARUMA J, Jul 25, 2011.

  1. M

    MARUMA J Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DSC04525.JPG inakadiriwa walikuwa watu 108 kutoka Tumaini university smmuco waliopewa DSC04525.JPG DSC04525.JPG kadi na mhe. Nape . Ajabu hakuna hata mmoja aliyerudisha kadi. Sasa wanaJF kazi kwenu angalieni ndugu zenu wanachofanya. Tunafangia wenyewe wanachafua
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi si nilisikia vyama vinaambiwa visipeleke siasa vyuoni? Sasa kugawa kadi ni nini? Au Bw. Nepi kageuka mhubiri wa dini?
     
  3. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Kapilimba hooye, tafuna na huko ccm kama una ubavu. Mbona hili gamba halikuthubutu kujiunga na cdm? Tungemtoa baru! Eti kaenda kusema yeye ni rais wa chuo. Huku ni kutudhalilisha.
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Magamba bana urojo kweli kweli
     
  5. L

    Luiz JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wote washamba.
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Njaa mwana malevya, ndio ujanja wa CCM kuwapa njaa watanzania ili waendelee kulewa wakati wao wanakula na kusaza
     
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du!!! Hawa jamaa choka mbaaaaya kama waanzilishi wa CCJ!
     
  8. L

    Lua JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kibaya kama njaa, njaa humfanya m2 kuwa mtumwa, ninapoona kijana tena msomi anajiunga na ccm huwa nadhani atakuwa hayuko kamili.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hicho kitambi nadhani ni mjamzito Mh Nnape!
     
  10. M

    Maskini Jeuri Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndio waliwao. Mtaji wa chama cha
    Magamba ni wajinga wengi. Wenye chama
    Ni mafisadi, mwisho wao unawatafuna vilivyo.
    Adios!
     
  11. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Najaribu kutafakari msukumo uliosababisha hawa wasomi tena kwa ngazi ya chuo kikuu kuchukua uamuzi wa kujiunga na CCM. Niwakumbushe historia fupi ya nchi tulizopata nazo uhuru miaka ya sitini, ambazo kiwango chao cha maendeleo wakati huo kilikuwa sawa na sisi, leo hii hatulingani nazo kwa kiwango chochote kile, swala ni kwamba watawala wetu wanatofauti gani na hao wa nchi za wenzetu ambazo zimepiga hatua za kimaendeleo?
    Nirudi kwa wasomi mloamua kujiunga na CCM hamuoni kuwa ni wakati sasa wa kufanya mabaliko ya uongozi ili tuwe na uongozi bora unaoweza kufanya mabadiliko yanayoendana na rasilimali zetu?
    Wasomi mnamchango mkubwa katika kufanya mabadiliko iweje mfanye uamuzi wa kujiunga na chama kinachoonekana kabisa kimeishiwa mbinu? Tafakari....
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unajua njaa ni k2 kibaya sana.nawapa hongera hata walioanzisha mpango wa chakula mashuleni! Msomi anapodanganywa kwa shati na hela ya lunch inatia aibu sana na inaumiza kichwa! Tatzo le2 tunafkiria viahad vya kupewa madaraka kuliko ukweli wa mambo unavyotakiwa.hata wale waliomchangia jk udom 2010 wanajuta na ku2ambia walibebwa kwa lazima,haiingii akilini!
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ni changa la macho, ionekane amevuna kumbe kavunwa.!
     
  14. M

    MARUMA J Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli siasa ndani ya chuo hairuhusiwi ndio maana mkutano wao walifanyia nje ya chuo. kwenye ukumbi wa kada wa CCM (KING SIZE)
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Banned kwa kumtusi Nape na kuhatarisha amani ya nchi.
     
  16. The Kop

    The Kop Senior Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawa ni wasomi uchwara, wanafiki na wazandiki, kila mtu mwenye akili timamu anajua fika kwamba ccm ni kiini cha kudorora kwa maendeleo ya taifa hili...sasa kama msomi wa chuo kikuu anasoma kwa kodi za watanzania maskini, na wanaotegemewa kuwa na mawazo mbadala juu ya changamoto za nchi hii, bado anajiunga ccm, ni msaliti mkubwa asiyestahili kusomeshwa na kodi za watanzania hao!
     
  17. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hawana uzalendo hao wao wanajali matumbo yao tu!
     
  18. M

    MARUMA J Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kwani hata rais wa serikali ya wanafunzi alikuwa mmoja wao ! ambaye anatuhumiwa kwa wizi wa sh. milioni 3 za wanachuo
     
  19. M

    MARUMA J Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona sura ya unaye mfahamu mwambie sio vizuri hivyo! mbambie arudi tukomboe nchi kwani imetekwa na maharamia
     
  20. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wajiunge na chama wanachotaka, kwani wanatumia haki yao ya kikatiba. Cha msingi wanatakiwa wapeme wenyewe ni nani anaonekana amekula akashiba kupita kiasi kwenye hiyo picha.
     
Loading...