Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Having an affair with ur best friend's sister......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RRONDO, Jul 22, 2010.

  1. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    Jamani nakumbuka wakati niko teenager nilikuwa natoka na dada wa rafiki wangu kipenzi,it was awkward lakini nilikuwa nampenda dada yake vibaya sana.tulikuwa tukifanya siri,kwa kweli ni yeye tu alikuwa hajui kila mtu mtaani alikuwa anajua nini kinaendelea,kama kawaida mwisho wa siku alijua,namsifu na kumheshimu jamaa kwani hakuwa na kinyongo na urafiki wetu uliendelea as if nothing happened.....je wewe ushawahi kutembea na dada wa rafiki yako? au madada wa jf mshawahi kutoka na rafiki wa kaka zenu....?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Maswali mengine bana..
    How old are you????
    Wengine tumeshatembea na wake wa ndoa
    wa ma best friend,na tukasamehewa na urafiki unaendelea.....

    Wewe dada tu unaona big deal?????
    Hivi akija mtu akitembea na mke wako na dada yako kwa mpigo
    utafanya nini?????
    Wapo watu wa aina hiyo,wengine hapa hapa jf.
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mimi sioni tatizo liko wapi hata kidogo.........watu wanafika kuolewa hasa na rafiki wa kaka zao itakuwa kuwa na uhusiano!
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Anajitundika tu.....:A S-danger:
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    i'll shoot him.....wee inaonyesha utachekelea tu kwasababu ni 'mzoefu'......
     
  6. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    inategemea na mtu....kuna watu wanaona kama ni usaliti fulani.....kuoa na just kutembea nae ni vitu tofauti....
     
  7. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,647
    Likes Received: 5,589
    Trophy Points: 280
    mbona unakurupuka tu....nimekwambia naona deal???
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hii ndio inaitwa 'Kumkonya Nyani Giladi!'...
    Unamtandika huku unamuangalia usoni!
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni ukenge huo!
     
  10. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kuna watu wanatoka kwenye baadhi ya makabila ambayo ni sifa kutembea na mama, mwanaye na ikiwezekana na mjukuu. Na anajidai kabisa kuwa yeye kidume. Kuna wengine hata kutembea na mke wa rafiki anaona ni sifa....sasa hii iunategemea wewe unatoka kabila lipi na na kama conscious yako inasema ni vizuri au vibaya. You can feel bad if you want, but it is not a crime, and you can feel gulity if you want. kama huyo dada wa rafikiyo ni grown up na anaweza kufanya maamuzi mwenyewe, hakuna ubaya. Lakini inaonekana huyi jamaa si rafiki yako wa kweli, ni mshikaji tu wa mtaani.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    As how many will you shoot.....................?
     
  12. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Well these are best referred to as Don Juans... Hongera.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Theodora ?????????
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kinyongo cha nini sasa?kwani hata awe na kinyongo atamfanya hiyo kitu dadake....labda nyie ndo mlikuwa na kinyongo ndo maana mkaachana na hamko pamoja hii leo
     
  15. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    As long as si nduguyo, wewe beba tu. Yoyote. Wa Rafiki yako ndiyo best kwani mnaimalisha urafiki kutoka kwenye ushikaji kwenda kwenye ushemeji na wewe soon kuitwa uncle. Lovely.
     
Loading...